Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ligi ya UK mwaka huu imedoda!

Discussion in 'Sports' started by Mkandara, Oct 4, 2010.

  1. M

    Mkandara Verified User

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nimezitazama sana team zote za ligi ya Uingereza mwaka huu hakika kiwango chake kimepungua ajabu..naona Ligi ya Spain na Italia bomba mara kumi.
    Nachokoza!
     
  2. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kweli unachokoza. Subiri mashambulizi. Wamepigwa butwaa sababu ya wasiwasi wa kumpoteza Legend mmoja,maana hata wanaoshinda hawana raha pia!
     
  3. g

    gutierez JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    ngoja wenye timu zao wanazoziita top 4 zifanye mauaji utawaona,au unawatania kijanja nini yale matokeo ya wiki 2 zilizopita?lol shauri yako,patakuwa hapatoshi humu yani sio uk original tu hadi uk kitunda huku utawasikia na fulu kuwasifia wachezaji wao ni bora dunia nzima na hakuna ligi kama yao,kweli umewachokoza
     
  4. M

    Mkandara Verified User

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Duh maajabu ama kweli washabiki wanakubali team zao zimedoda. Nilitegemea watakuja na mashambulizi yasiyochagua wala staha, lakini mmmmmh wanakubali. Hizo big four - Kuna team zitatolewa kombe la Ulaya mapema kisha kuna team mbili hazitakwenda ligi ya Ulaya ya mwaka kesho - Majibu yake nimeombwa niyahifadhi!..
     
  5. Azadirachta

    Azadirachta Senior Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unazungumzia ligi ya mchezo upi?
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    rugby
     
  7. g

    gutierez JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    lol
     
  8. g

    gutierez JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    soka ktk ligi kuu ya england kulinganisha na soka la ligi kuu za spain na italy msimu huu
     
  9. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    No! Soka.
     
  10. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa vile upinzani mkubwa kutoka timu ndogo ndio unahisi imedoda? endelea kutizama ligi lako la spain hilo ambayo timu ya tatu mwisho wa msimu iliachwa kwa point 29.


    Kilicho fanyika kunatimu kubwa kiwango chao kimeshuka kidogo lakini hio haifanyi ligi kudoda kwani upinzani wanaopata kutoka timu changa unachangamsha zaidi ligi.Tunapenda kupata surprise kwenye mechi kuliko kila siku kujua ni timu gani inaenda kushinda kabla ya mechi.
     
  11. g

    gutierez JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mbona Atletico Madrid walianza kushika nafasi 19,18 na mwisho wa msimu nafasi 9 ktk la liga na wamechukua uefa europa cup ikiwemo liverfool na wamewachapa inter milan ktk super cup 2-0?wametoka na kombe kulinganisha na baadhi ya top 4 england samahani lakini natonesha donda ila timu sitaji ng'o :biggrin1:
     
Loading...