Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ligi ya Uingereza: Tanzania mambo huwa hivi

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kaa la Moto, Jul 10, 2009.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wakuu ni miezi michache tu ijayo tutaingia kwenye kashikashi za ligi ya uingereza na hapa kwetu mashabiki hadi vijijini utaka kuinjoi kila moment ya uondo huu.

    Lakini mara nyingi visenti vya kiingilio huwa taabu kweli na vijana huwa maskini wanaishia kupiga chabo kila lilipo tundu ilimradi na wao wafaidi.:D

    Vijana hawa kwenye moja ya mikoa ya Tz bara wakipiga chabo hilo:D

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,088
    Trophy Points: 280
    mbagala kwa Jimmy hapo
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    :D:D:eek:
    Umekosa, jaribu tena!
     
  4. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mchukia Fisadi mbona panataka kufanana na pale Tandale kwa Mtogole kwenye kona ya kwenda Kijitonyama kwa Ali Maua
     
  5. M

    Mwaga Member

    #5
    Jul 13, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    naona mmiliki ameweka tangazzo kwa wapenda vya bure.
     
  6. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo naona ni kwa Mfuga-mbwa
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Umekosa. Jaribu tena:D
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Umekosa jaribu tena:D
    Jamani kwa kuwasaidia tu hapo wala si Dar ni mikoani:D
    Nani anaweza kupafahamu?
     
Loading...