Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ligi ya nba

Discussion in 'Sports' started by JAYJAY, Apr 1, 2010.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,966
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    naomba kuuliza wadau mnaofuatilia hii ligi. je kuna system ya timu kupanda na kushuka daraja kama ligi za soka. maana ni kipindi sasa naona timu ni zilezile au zinzbadilishwa majina kidogo tu.
     
  2. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,564
    Likes Received: 5,443
    Trophy Points: 280
    hakuna kushuka wala kupanda daraja.kama ulivyosema zinabadilishwa majina mara nyingi zihama miji,mfano vancouver grizzlies imehamia memphis sasa hivi ni memphis grizzlies anachezea hashim thabiti.
     
Loading...