Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ligi Kuu ya Vodacom 2013/2014

Discussion in 'Sports' started by Mphamvu, Aug 22, 2013.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2013
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 9,869
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 63
    Matokeo ya leo Jumamosi 24 Agosti,

    Yanga Afrika 5 - 1 Ashanti

    Rhino Rangers 2 - 2 Simba

    Mtibwa 1 - 1 Azam FC

    JKT 0ljoro 0 - 2 Coastal Union

    Mbeya City 0 - 0 Kagera Sugar

    Ruvu Shooting 3 - 0 Prison

    Mgambo JKT 0 - 2 JKT Ruvu​


    Msimamo baada ya mechi za leo

    msimamosawa.png
     

    Attached Files:

  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2013
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 21,772
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 83
    Ligi ya mwaka huu kwa yanga ambaye amezoea kununua itakuwa ngumu sana..
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,799
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 63
    Ligi ya mwaka huu naisubiri kwa hamu sana...

    Sababu kubwa ni imani niliyonayo juu ya timu nyinginezo ukiacha wababe Yanga na Simba...

    Timu kama Coastal Union "Wagosi wa Kaya" wamefanya usajili mzuri mno, na historia inaonesha hawa jamaa wakiwa wazuri basi ligi huwa ya ushindani sana...
     
  4. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2013
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,674
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ntaripoti toka apa sokoine
     
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2013
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,151
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 83
    Nasikikia za chini ya kapeti eti Coastal Union msosi wao tambi na urojo. Wataweza kweli hekaheka?!!

    Cc: Mphamvu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,799
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 63
    Hehehe hilo swali nalielekeza kwa Mphamvu
     
  7. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2013
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,153
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 63
    Wee Mkuu vipi? Yanga anunue mechi? Kazi ya Yanga ni kuwatandika kuanzia aliye mkubwa kuliko wote (Simba SC) hadi aliye mdogo kabisa kuliko wote (Mbeya City & Rhino Rangers, Ashanti excluded). Hadi sasa sioni timu itakayosalimika mbele ya Yanga; si Azam wala Simba. Kwa mbali naona kuna upinzani pale Mkwakwani kwa Wagosi wa Kaya lakini nao wanacharazika, hivyo bila kupepesa macho wala kutikisa masikio uwezekano wa Yanga kuwa bingwa ni 99%, hiyo 1% naiacha kwa ajili ya unforeseen circumstances.
     
  8. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2013
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,543
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 48
    Kamanda kwa jinsi Simba mlivyokuwa na njaa mwaka huu nategemea kuwaona mkishuka daraja. Siunajua kuwa Kabouru ndiye amekuwa akiwasaidia angalau kwa kununua mechi ndipo mnashinda sasa ameshaachia ngazi na anaisupport Ashanti Utd kwahiyo mwaka huu ni mwaka wa mateso kwenu.

    Kwa kikosi tulichosajili Yanga sioni timu hata moja ya kutusimamisha. Ninatarajia ushindani kutoka kwa Azam(wateja wetu hawa), Coastal Union na Ruvu Shooting lakini timu nyengine zilizobaki tutazishikisha adabu tu kiroho safi.
     
  9. WABHEJASANA

    WABHEJASANA JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2013
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 4,226
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    YANGA Mabingwa wa Tanzaniakuanzia waka 2012-2020,naipenda YANGA watoto wa Jangwani,hakuna kukubali mpaka kieleweke,hii ndiyo YANGA!Mbele,Kavumbagu,Tegete,Ngasa,Niyonzima,Msuva,achana na katikati,njoo kwnye Beki bora kabisa Afrika mashariki na kati,ikichagizwa n Canavaro,Yondan!!naipenda YANGA?
     
  10. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2013
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,153
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 63
    Klabu yenye timu bora kabisa; Ewe Yanga timu yangu yenye tumaini kuu, nitakulinda nawe unilinde hata kufa!
     
  11. M

    Masuke JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2013
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,564
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 48
    Hadi kufikia jumamosi saa moja jioni mnyama mkali wa porini SIMBA SPORTS CLUB aka wekundu wa Tanzania watakuwa pale juu wanaongoza ligi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2013
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,007
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 63
    La muhimu tutambuane humu.. Mimi mnyama aka taifa kubwa SimbaSC.
    Kama naona Amisi Tambwe anapoongoza ufungaji huku Bertram Mombeki au Mmarekani akifuata kwa karibu sana.
     
  13. A

    ACCOUNT FULL JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2013
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 1,943
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa magoli ya garasa mombeki???
     
  14. M

    Masuke JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2013
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,564
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 48
    Mkuu mimi sio kocha lakini ningekuwa kocha tegemeo langu katika safu ya kiungo na ushambuliaji lingekuwa Christopher Edward, Ramadhani Singano, Zahoro Pazi, William Lucian, Said Ndemla, Rashid Ismail, Abdalah Seseme, Ramadhani Kipalamoto na Jonas Mkude na kuna madogo wengine wawili siwakumbuki majina.
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2013
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 9,869
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 63
    Nadhani unamaanisha Ibrahim Twaha aliyetoka Coastal Union...
     
  16. I

    Isoliwaya JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2013
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well said makoye matale. Hii ndio club kubwa kuliko zote lazima tuilinde nayo itulinde. Wana heri wale wote wanaosupport club hii kubwa Ya Yanga maana siku zao za kuishi zitakuwa maradufu na wataongzewa heri na mafanikio tele duniani na mbinguni. Long Life Young Africans
     
  17. WABHEJASANA

    WABHEJASANA JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2013
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 4,226
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    AMINA!AMINA!AMINA!AMINA!Na ili kukuhakikishi kwamba tuko full mziki,hata rais wa TFF ajaye atakuwa YANGA(JAMAL MALINZI),MAKAMU WA RAIS(IMAN MADEGA-MWZNASHERIA),eee mungu walinde,ilinde yanga yangu,yetu,yako,yao,yetu sote,wabishi wasiopenda kufungwa wafungike,watepete ubingwa utangazwe mapema JANGWANI!!Ahsante Mungu kwa sababu umejibu maombi!
     
  18. A

    ACCOUNT FULL JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2013
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 1,943
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na zile dua MBAYA zote zinazoelekezwa YANGA zirudi katika timu zao.!!
    mkuu KITOABU hapo umenipata!!
     
  19. M

    Masuke JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2013
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,564
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 48
    Mmoja ni huyo na kuna wengine watatu nimeshawakumbuka, Frank Sekule, Marcel Kaheza na Haruna Chanongo.
     
  20. A

    ACCOUNT FULL JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2013
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 1,943
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkuu kwa kikosi chako cha madogo, msimu huu hauhitaji kombe nini? naona unataka kugombea nafas ya 4 na kina kagera/mtibwa
     

Share This Page