Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ligi kuu ya Tanzania na maendeleo yake

Discussion in 'Sports' started by Mtu wa Pwani, Oct 15, 2010.

  1. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kila siku nikifungua katika sehemu hii nipate kujua msimamo wa ligi yetu ya tanzania sioni thread inayozungumzia.

    utaona mambo ya ligi za ulaya na hasa uingereza

    naomba tutumie thread hii kuhabarishana habari ya ligi yetu

    kwa kuanzia Maji maji na Azam matokeo ni ( Maji x 2)1 - (Azam) 0
     
  2. M

    Matarese JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Mbona website ya Azam inaonyesha mechi hii(tarehe 2/9/2010) Azam 1 Maji Maji 0?, Matokeo hayo hapo juu umeyatoa wapi?
    Ligi ilisimama kupisha michuano ya Kimataifa.
     
  3. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sorry kinyume chake nimekosea mkuu Azam 1 maji maji 0
     
  4. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu ligi inaendelea vizuri tu,ila tatizo inatawaliwa sana na vimbwanga ambavyo hata kujadili ni udhia mtupu:- Mara maiti imeibwa mortuary ili kulogea mechi,...ooo mara waganga 30 wamekwenda kuloga mechi Mwanza ..... sijui Ulimboka kaenda kumlipa deni Kado wakati kuna mechi inamkabili mbele na wadau kuhusisha na hongo,.... mara nyimbo za Taifa zimegoma kwenye cd.....blabla .... ooo Kaijage kasimamishwa kazi kumbe mkataba ulikwisha siku nyingi........ mara tenda ya tiketi za mechi bado kutangazwa huku ligi inaendelea na watu tunanunua tikets,....utakuta wenye uwezo wa kulipa viingilio ndo wanaoingia viwanjani bure kwa kisingizio eti ni wadau. Hapo utakuwa na hamu kweli ya kufuatilia ligi! Tunafuatilia kiugumu ugumu tukiamini kuwa haya yote yatakwisha.
     
Loading...