Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ligi kuu bongo live itv

Discussion in 'Sports' started by matambo, Jan 15, 2010.

  1. m

    matambo JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    haya kwetu sie wapenzi wa soka hasa soka la bongo tutaweza kujinafasi tena kwenya shamba la bibi uwanja wa uhuru twende wote tushuhudie na tuweze kuona wapi pa kurekebisha ili tuinue soka letu na inshallah mwaka 2012 nasi tuwe kwenye AFCON(CAN) sijui itakuwa nchi gani nimesahau

    kwa nyie mlio mbali na dar basi ITV itawaletea mechi hizo live bila uzushi kwa zile mechi za dar

    ushindani wa kibiashara wa TBC1 NA ITV unatakiwa uwe wa dizaini such that consumers tunafaidi zaidi
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,251
    Trophy Points: 280
    Big up mengi televisheni
     
  3. K

    Konaball JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,345
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Tatizo camera mpira huko huku camera inaonyesha kule kisha hakuna kurudia tukio ukiangalia lazima macho yakuume tu
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,527
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    ndio maana kukawa na viingilio unaeona huoni vizuri ama longolongo
    una enda uwanjani
     
  5. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    jamani hivi lini hii ligi ya nyumbani itakuwa inaweza kuonyeshwa nje ya nchi hata wale watanzania walio nje waweze kuiona? na kama hilo haliwezekani basi hata zile mechi za kimataifa za timu yetu ya taifa zinazochezwa hapo Dar lini tutaanza kuziona live thr online kwa walio nje ya nchi? tatizo ni nini???
     
  6. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Karibu Vituo vingi vikubwa vya TV nchini hurusha matangazo yake kwa kupitia Satelite na hivyo kuwawezesha walio nje ya nchi, hususan barani Afrika, kuona ili mradi dishi lako lielekezwe kwenye masafa husika
     
Loading...