Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

lift ya boss mwanume na mfanyakazi mwanamke

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by royna, Aug 16, 2012.

  1. r

    royna JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Una maoni gani kwa subordinate mwanamke anapoomba apewe lift na boss wake mwanamke mara kwa mara au kwa sababu wanakaa eneo jirani au boss anapita njia karibu na makazi ya mdada? lift za au asubuhi au asubuhi na jioni?mahusiano haya yana madhara yoyote kwa ndoa ya boss mwanaume au mdada?waweza pia tumia uzoefu wa maisha ya kila siku.
     
  2. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lift anatoa Boss mwanamke then madhara katika ndoa ya Boss mwanaume hueleweki.
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Boss lazima aji respect sio dereva wa mfanya kazi wake.
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Lift kama lift huwa hazina matatizo, tatizo ni je huyo anayetoa lift na huyo anayeomba lift wana nia njema? Maana kuna wengine wanaomba lift kwa kuwa na malengo ya kutengeneza ukaribu na baadaye kutegana!
    Lift zikizidi sana huleta balaa, siungi mkono hoja!
     
  5. r

    royna JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sorry lift inatolewa na boss mwanaume.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Sipendi lift za jinsia mbili tofautiUtaishia ku-compromise mambo mengi tu.Kwa nini usipande daladala hadi utakapojaaliwa kupata la kwako??
     
  7. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Amina kwa hili kwa kweli,
    kwa mfano mi mke wangu ndo huyu mpya kabisa! hata hatujui kama ndoa ina changamoto na mgongano wa ideas bado- nasikia eti daktari mkuu anampa lifti daily, namhamisha hospital mimi! kama vipi awe tu mama wa nyumbani afanyie research zake hapahapa home...mambo gani ya ku talk to my wife daily!
    siku akininunia we bado unazidi tu kulonga naye! kha!
    Si ndo hapo kuanza kujifanya ; Ooh! mi siko kama mumeo nipe nafasi uone?

     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    Kesho nitakupa lifuti kwenye baiskeli yangu,is there any problem?Halafu mi nyoka wa bujora,sing'atagi kabisa,dada yangu King'ast ananiambiaga eti mi kibogoyo,meno hayapo.So worry not!!
     
  9. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Lift kiujumla hina madhara makubwa sana kwenye mahusiano ya kimapenzi, iwe wapenzi tu, wachumba hata wanandoa.
    Haijarishi Boss ni nani, awe mwanaume au mwanamke ampe lift mfanyakazi wa jinsia tofauti asubuhi na jioni inasababisha madhara makubwa sana kwa wanandoa inaweza kupelekea ndoa kuvunjika.
     
  10. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    post it again
     
  11. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Still searching!!!!!
     
  12. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu huu uzi sijauelewa

    ngoja nipige fundo la mbege
     
  13. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    boss kutoa lift kila siku? hapana..sasa siku mfanyakazi kafanya kosa kazini akafokewa na bosi itakuaje? bado atapewa lift..
     
Loading...