Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lift na magari ya wizi.kwa wakubwa tu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charger, Mar 14, 2011.

  1. charger

    charger JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Habari wana jamvi ninaamini wote hamjambo na mnaendele kuyafurahia maisha kama vile mlivyo pangiwa na wajanja wachache.
    Nashukuru kwa mada iliyopita kuhusu magari maana tulipata michango mingi kutoka kwa madereva na wasafiri.Majibu yalipatikana na wanajamvi walifaidika hata wapita njia pia.Na wengine siku hiyo hiyo walienda field na wenye course work mbaya waliendelea kujinoa zaidi.
    Suala ninalolileta leo ni kuhusu hayohayo magari ila leo ni kuhusu magari ya wizi na lift.Nimegundua kuwa wapo watu wengi wanamiliki magari ya thamani sana,nikisema thamani namaanisha muda waliyotumia kuyapata hayo magari au hata fedha walizotumia.Wapo watu kwenye maegesho yao ya nyumbani utakuta wengine wana Benz M-class,Murrano,Toyota fortuner,BMW,Hammer,Cardillac na mengine mengi unayoyafahamu kuwa ni mazuri situ kwa mwonekano hata kwa tabia pia.
    Maajabu yanaanzia hapa,unamkuta baba mzima na tai yake kapanda Bedford la mkaa au gari la kubebea ngÂ’ombe tena kawekwa nyuma,au yupo kwenye van ya kubebea mikate au mama mrembo kabisa katulia kwenye gari la taka kavunja kishoka au baba yupo kwenye ki starlet cha wizi na analazimika kupita vinjia vya ochochoroni.
    Kibaya zaidi hawa watu wanakuwa mstari wa mbele hayo magari yao kikwama au yakizima wanakuwa kushuka na kuyasukuma au kuyanunulia spea wakati gari zao hawazijali hivyo.Unaweza kukuta benz lake linatembelea tairi kipara wala hajali.
    SWALI:JE HAYA MAGARI YA WIZI NA LIFT HAWA WATU HUWA WANAFURAHIA NINI HUKO NA HALI WANAYO YAO MAZURI WAMEYAACHA?
    Nawasilisha kwa yeyote atakaye husika
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Charger bana unaleta thread nzuuuuuuuuuri wakati usingizi umeanza kunishika kesho nitachangia maana saizi naogopa nisijechemsha bure.

    Ila nimecheka kweli magari ya taka?? HA ha ha haha
     
  3. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Gari la wizi halilipiwi ushuru charger, Pia Vistarlet rahisi kupaki mjini siku hzi parking shida sana
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    kubadili mboga muhimu!
     
  5. charger

    charger JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaa GAGA we ni mtundu!!:lol::lol:
     
  6. charger

    charger JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Usiku mwema Dena kusanya nguvu!!
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Ila mkuu threads zako ni balaa nimezikubali, unajua hata ile ya jana na hii nilitaka kukueleza kuwa umekosea forum kumbe ndo kwenyewe. mkuu unatisha wala sitajibu thread zaidi ya kukueleza kuwa nazipenda threads zako ambazo zinaonesha kuwa mtoa mada ni mtu wa kufikiria na mwenye busara sana. Haikosi utakuwa mtu mzima au mwenye umri wa kati! Thanx!
     
  8. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Mmmmmh! Ati nini?
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Kumbe mama na we umo? Safi sana!
     
  10. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ni tamaa 2 ndo inasababisha watu wanapanda magari ya lifti au ya taka.
     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Mgongee thatha.
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Vipi na zile daladala unalipia kw ruti.ubungo 2 mbagala 600/= ......cku hiz kuna mabasi y mchina makubwa hayo balaa.
     
  13. Papa Diana

    Papa Diana JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Gaga naona wewe sio mwizi au pengine tuseme huna uzoefu na wezi "hujaibwa"....kwanza kuna gharama za mipango na mikakati ya maandalizi...., kuna gharama za mafuta kwani safari wakati mwengine inabidi iwe ndefu kuficha hilo gari, halafu kunagharama za kupaki gari (sehemu zengine zinalipwa kwa masaa...na haijalishi kama ni kistarlet au hammer!!!).....naomba Ni-PM kama unahitaji kujua zaidi...pengine naweza hata kuorganise ka-practical kadogo..weekend moja hivi ...LOL
     
  14. CPU

    CPU JF Gold Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Daah

    Chaja bana. Hii sredi bana humu ndo inafiti sana wandugu, tena hii ni FAIVU STAA sredi. Naomba sana wakuu wote waliowakilisha festi sredi muwepo
     
  15. CPU

    CPU JF Gold Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jamani, gazeti la Mwananchi page kuu ina habari kwamba Daktari wa Wilaya amethibitisha mgonjwa wa ukimwi kupona kwa dawa ya Babu.

    Aisee Kakobe lazima akimbiwe na wafuasi zaidi
    Samahan kwa off topic
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,606
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Hii thread sikuielewa mwanzo, lakini niliposoma tena nimeipata vizuri. Tunasubiri maoni ya wataalamu wa kuparamia magari ya wizi.
     
  17. charger

    charger JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu kumbe tulitaka kukuacha KATAVI?
     
  18. Mamuu55

    Mamuu55 Member

    #18
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @ work
     
  19. Mamuu55

    Mamuu55 Member

    #19
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imekaa njema sanaaaaa. Charger kiboko
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    charger,suala lingne watu huwa labda wanafuata mambo ya manual o automatik,what i knw gari za taka ni manual,so mr au mrz anaweza akafuata la taka,ili aendshe mwenyewe
     
Loading...