Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Life Jackets for whose Business

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by matuse, Sep 12, 2011.

  1. matuse

    matuse Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Clouds FM wanachangisha pesa kwa ajili ya kusaidia ununuzi wa life jackets wajameni hii imakaaje?
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Imekaa vizuri sana kwasababu wameonesha mfano bora na wa kuigwa na wengine.
     
  3. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    eeeeh kwa nini hawakuanza kabla ya maafa huko zenji?Wezi watupu hao akina Ruge..iwe acha hizo
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    kutafuta sifa za kijinga....basi wafunge na mikanda kwenye basi ya huku kwetu
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bihashara imeanza wanatafuta sehemu ya kuwadhurumu watanzania
    kwani wasitumie hela wanayoibia wasanii kununua LIFE JACKET?
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    wanataka pesa ya kuwalipa mishahara watumishi wao. life jacket ni wajibu wa mmiliki yeyote wa chombo cha usafiri, na kama chombo kikionekana hakina hakipaswi kufanya safari. Sasa whre does clouds fit in all this?
     
  7. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hv hakuna regulators wa masuala ya kuchangisha wananchi?? Naona hawa clouds wanatumia hii nafasi kujikusanyia michango-sijui nani ana-audit hiyo michango??? Hata uchunguzi wa ajali haujaisha kujulikana suala ni lf jacket, uchakavu, au hizo lf jacket kufungiwa??wao washakurupuka kuanzisha mchango wa lf jacket, kama kweli wanania ya kutoa si wakagawe fedha kwa wafiwa kuliko kujipatia fedha kwa mgongo wa wafiwa. Voda nao vivo hivyo hata kodi hawalipi wanakazana kuchangisha fedha. The entrepreneuship notion is overrated
     
Loading...