Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

licha ya kuwa na namba za simu,raia wengi bado wanaogopa kutoa ripoti polisi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by qeentar, May 27, 2011.

  1. qeentar

    qeentar Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi karibuni kuna majambazi walivamia maeneo ya home, but hakuna hata mtu aliyejitolea kuinform polisi juu ya tukio hilo na mbaya zaidi walipora mali za watu
     
  2. millen

    millen Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah hiyo kali!!! but mi nafikiri ni kutokuwa na elim ya kutosha juu ya ma2mizi ya no. za emergence!!!
     
  3. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,938
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    nakumbuka wakati tupo watoto tulikua twasema namba 112, 11111, 11111111111, ni namba za shetani tuliamini ukipiga hizo waongea na shetani. Tuna safari ndefu sanaaa kuiunganisha jamii na polisi wawe kitu kimoja
     
Loading...