Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Libya yakataa kulipa fidia kwa waathirika wa Mabomu ya IRA

Discussion in 'International Forum' started by Hofstede, Sep 7, 2009.

  1. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    My take: Hii sasa ni aibu kubwa sana kwa Uingereza yaani baada ya kuona waathirika wa Lockerbie bombed plane wamelipwa fidia basi sasa hivi wanaona kuwa Libya ina hela za kumwaga. Je na wapelestina nao wakisema marekani iwalipe kutokana na mashambulizi ya Islael yanayotokana na silaha zilizotokea Marekani, Vivyo hivyo Iraq, Afghanistan na maeneo yote yenye vurugu ni nani atanusurika?.

    Hii ni aibu kubwa kwa nchi zilizoendelea kulazimisha fidia kwa nchi ya Afrika kisa tu wanahazina ya mafuta. LOL!!
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Sep 7, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Uingereza nao waanze kuwalipa waanga wa Mau Mau, na nchi zote walizo zitawala nazo zilipwe fidia kwa kudhalilishwa na kubaguliwa ikiwemo Ireland. Kisha ndio iwageukie wengine kutafuta kulipwa fidia... sic
     
Loading...