Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Libya kuwa koloni la nchi za magharibi.......................?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by harakat, Oct 21, 2011.

  1. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Baada ya kifo cha Gadaff sasa nafikiri waliomuondoa na kumuua ni Marekanai pamoja na nchi za ulaya
    wakiwatumia zaidi vibaraka wao kwa hiyo wao hasa watapata nini kama sio kutaka kuifanya Nchi hiyo kuwa
    koloni lao katika wizi wa mafuta pamoja na rasilimali nyinginezo
    za nchi hiyo...............
    nawasilisha....
     
Loading...