Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Library science

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kamikaze, Jan 25, 2011.

  1. kamikaze

    kamikaze Senior Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    The Great thinkers natumai wote mko poa. Naombeni msaada wenu kuhusu hili, kuna ndugu yangu amepata scholarship nje kwenda kusoma degree ya library science,but kuna details ambazo alipenda hasa kuzifahamu kuhusu hii course.
    1.Mtu akisomea hii course anaweza kupata kazi kama zipi?
    2.Japokuwa ajira za bongo ni pinde kuzipata je hii course ina market bongo?
    3.Mtu mwenye bachelor degree katika hii course kama akiajiriwa mshahara wake unarange kwenye shs ngapi?
    4.Kutokana na mabadiliko ya science na technology,je nini future ya hii course kwa tz?
    5.Ni nini hasa umuhimu wa librarians?
    6.Je kufanya kazi sehemu kama maktaba kuna haja ya kosemea,zaidi ya kupanga vitabu what else?
    Nitashukuru sana kwa msaada wenu wa ushauri mzuri kwani namaamini kabisa kuna wadau wa jf wanaoijua hii field vizuri kwa maana naamini jf ndio suluhisho la mambo yote.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,561
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    Yaaani kaka akirudi hakai hata miezi 3 atapata kazi....hakuna ushindnai kabisa vyuooo vyoote wanatafuta sanaa hao watu wako wachache sana.....wengi hapa tz wanasoma cert tuu na wanajiriwa moja moja wakimaliza tu...dip ndio ngazi juu sana hadi mwaka juzi wameannzisha hao tumaini degree yake.....lkn 95% waajiriwa wote wa maktaba hawana diploma...ni cert tu!!!nenda ukasome utapata kazi hata shirika kimataifa maana nako ndio kuna mishiko mikubwa!!!
     
  3. kamikaze

    kamikaze Senior Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    Aksante sana mdau kwa uchangiaji wako, natumai nitaendelea kupata maoni zaidi kutoka kwa other great thinkers wa jf
     
Loading...