Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Libeneke langu wote mnakaribishwa

Discussion in 'Jamii Photos' started by NDINDA, May 16, 2011.

  1. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,057
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
  2. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mbona haukuandika kwa kiswahili, mimi sijui kijapani, au sijui ndio lugha gani hiyo.
     
  3. L

    Leornado JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona tunaumizana macho na hicho sijui ni kijapan au Suomi....? Unatisha aisee
     
  4. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,057
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    samahani mkuu , kuna link ya pili unaweza kujaribu tena mkuu, kama not reachable basi siku nyingine ntaweka nyingine, karibu sana
     
  5. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,057
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    mkuu usihangaike kuumiza macho kwenye hiyo michoro, nataka uangalie picha tuu, teh teh, hiyo michoro niweaandiakia wa hapa hapa, naogopa wanaweza wasielewe na hatutawapata, teh teh
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Nice pictures, bravo
     
  7. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,057
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Merci, mon ami. karibu sana
     
  8. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 180
    Picha bila caption ni sawa na uji wa bila limau kwa mgonjwa! Je target market yako ni wa-Japan (Japanese)?
     
  9. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,057
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
  10. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,057
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    hasa wachina wajap na wakorea
     
  11. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,057
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    KUDOS, asanteni kwa kunitembelea
     
Loading...