Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Libeneke la CCM Hewani.....

Discussion in 'Matangazo madogo' started by GeniusBrain, May 7, 2012.

  1. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Chama dume, chama tawala , chama chenye dola , chama cha ccm kimeanzisha blogu ambayo pamoja na kuhabarisha habari za mapema za shughuli za chama, lakini itakuwa ikiyapa kipaumbele pia matukio ya kijamii, kisiasa, kibiashara, uchumi, burudani, sanaa na michezo na pia kuyapokea na kuyasambaza maoni ya wengine ambayo hayatakiuka maadili ya vyombo vya habari.

    Anuani ya Blogu ni : CCM Chama Blog
    Link : Chama Cha Mapinduzi Blog

    Karibuni wote wana JF tujimwage kwenye blog ya chama na yenye kutoa habari za ukweli na uhakika

    CCM Oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee !
     
  2. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Wewe ndo umeisimika hiyo blog?
     
  3. m

    mwanakidagu JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    toka hapo .huna lolote gamba wewe!
     
  4. paty

    paty JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kwa kheri na ilo libeneke lenu, it seems you are trying to die hard
     
  5. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mambo hayoooooo: Link : www.ccmchama.blogspot.com

     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hii aibu jamani sijui mnamwonyesha nani.
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    afadhali ungetumia Id nyingine kutambulisha hii blog .... una history ya ujinga na brain iliyofanyiwa modification
     
  8. n

    nketi JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nyooo. nani aingie huko...
     
  9. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Kupitia au kushiriki kwenye hiyo blog ni sawa na kusoma gazeti la Uhuru, Mzalendo au kuangalia TBC 1, sidanganyiki na sitapoteza muda katika hiyo blog,
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
  11. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Watanzania wenye moyo wa kizalendo, ww haumo !

     
  12. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mpaka sasa wameisha wengi sana, nakushangaa ww unaachwa

     
  13. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hapa mie na ww nani sasa anaonekana ni mjinga? na wengi tungekuwa na mawazo kama yako, tusingepata ma genius wa ukweli mie

     
  14. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Chama ni imara na kinaendesha nchi na ww ukiwa ni mwananchi wake unae tekeleza sera zake, kidumu chama tawala !

     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,774
    Likes Received: 4,637
    Trophy Points: 280
    Aisee nilikuwa na nia ya dhati angalau kusoma mawili matatu kwenye hiyo globu yenu lakini yale marangi yaliyokolezwa ya kijani na njano yanaumiza macho mtu hawezi kusoma hata kwa dakika mbili.
     
  16. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimba hii! haina muda itatoka tu! yani mnatushawishi kuzuru blogo ya kumsafisha JK kweli mmeishiwa! hawezi kusafishika abadan ebu fikiria Huu ni mwaka wake wa saba JK akiwa raisi wa nchi hii hata Maka (Hijja) hajaaenda hivi kweli mtu huyu ana imani kweli kama watu wanavyojaribu kumsafisha kwenye hiyo damn blogo!!! kama mtu hukumjua wala kumkumbuka na kumshukuru Muumba wako aliyekuumba na aliyekufikisha hapo unatudhibitishiaje kweli kiongozi huyu ni mwema kwetu! He is nothin but a vampire ( Kumbumba Mzee Mwinyi katika miaka yake 10 alipiga hijja mara 5 hii ilikuwa dalili ya chembe ya imani ndo maana hata baada ya kutoka Mungu alimrejeshea heshma yake)
     
  17. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hamna jipya hapa!mlianzisha blog ngapi za chama mpaka leo na ngapi zinafanya kazi?vua gamba wewd vaa gwanda!
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakuna mtanzania mzalendo anayetaka habari za chama cha kuzimu!
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Masaburi Brain ulikuwa wapi? au nape aligoma kutoa posho
     
  20. BabuK

    BabuK JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 1,841
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hatua nzuri lakini mbona imekaa kiserikali zaidi kuliko mambo ya chama. Nilitegemea kuona mambo ya vikao vya matawi ya chama ngazi zote badala ya mambo yanayo muhusu mkuu wa kaya na baraza lake jipya mawaziri
     
Loading...