Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LIar, Liar Pants on Fire!

Discussion in 'Great Thinkers' started by Rev. Kishoka, Oct 26, 2010.

  1. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh, Mwaka huu Watanzania watakogwa na kudanganywa hata kwa vitu ambavyo hauhitaji ujuzi mkubwa kung'amua ni upupu.

    Mr. President,

    We did not need you to travel 10 times to USA at a cost of US $1,200,000.00 a trip which is total of $12,000,000.00 which equates to 26% of the cost of the whole eRural electrification project. Infact if it was not due to your cocky attitude to reward investors with tax shelters and exemmptions in mining industry and oter sectors, we could have footed (sic) the bill ourselves.

    Infact, ad it not been for the power hunger that lead to EPA, the amount of money that went to your accomplices of Kagoda, plus your travel expenses, could have covered the whole project!

    Somebody gotta respond to this nonsense! Not everyone is stupid! We know how to count and the minimal mathematics knowledge we have tells us you think kila mtu ***** tatishika na majina makubwa kama BUSH!

     
  2. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tena nimesahau, mwaka 2002-2003, tulikuwa na hizo pesa tukaamua kununua ndege ya Rais kile ki Gulf Stream kilichokufa baada ya miaka minne ya kazi!
     
  3. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bythe way, hizi ahadi za kujenga upya Taifa na kuleta maendeleo zinatokana na misaada tuu? Je ni lini CCM itawaambia Watanzania kuwa kila wanachoahidi kinatokana na mtaji na nguvu za mapato yetu?
     
  4. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,104
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Rev. u nail it he better go that Mkwere
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hivi huwa anatumia kiasi hicho cha fedha kwa trip moja?!
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Jamani tusiishie kulaani tu.
    lets make him moved from the mahala patakatifu.
    I have bad guts kuwa akiendelea kikwete tanzania ipo hatarini kuendelea kuwepo.

    Ametudanganya sana na kuvunja sana katiba bila kuguswa.
    Ahsante Rev. Kishoka.
    twendeni kwenye ballot box tukaangushe mbuyu
     
  7. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hii ndio shida ya kuwa na rais mbumbumbu na mshamba, hawezi kupiga mahesabu kwamba gharama anazotumia ni kubwa kuliko huto tu misaada anatopata, lakini hata misaada yenyewe sio bure kwani wazungu wameitolea macho uranium yetu, yeye anajifanya hajua. Rais seriou asingejisifia ujinga kama huu.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Siasa ya ujamaa na kujitegemea ilivyouwawa ilikuja siasa ya njama na utegemezi

    haingii akilini kila ninaposikiliza ahadi lazma arejee wafadhili

    Its like a father planning edcuation ya watoto wake na kuahidi watoto mjomba akija ataleta... wakati huo mzee yuko shamani na anacheza bao akisubiri mjomba aje
     
  9. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mwongo! mwongo! kikwete, taifa liko hatarini, tuandokane na huu ukoma utatumaliza
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    I wonder kwanini kila akirejea ahadi lazima arejee kwa wafadhili tena not any other country other than US whatever he says has to do either with Obama or Bush na kwa wadanganyika still wanaamini things will still come
     
  11. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Lakini kwa nini Watanzania wanababaishwa na ZeKomedi?
     
  12. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Je wakati wa kupiga kura wananch wachague chama au wachague mtu (mgombea)?
     
Loading...