Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Liar girls resing in Dakar senegal refugees camp.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Hamza rajabu, Aug 24, 2012.

  1. H

    Hamza rajabu New Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna baadhi ya wa2 wahuni ,wanajitambulisha ktk forum mitandao mingine ya kijamii.wanadai wanadai wanatafta wenzi wanatumia email.wanasema 'I LOVE UR PROFILE,, Ni waongo na wezi KUWENI MAKINI
     
  2. A

    Agrey kabby Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iyo mbona kitambo 2 2nawaelewa hao utasikia give me ur email adress
     
  3. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Tunashukuru kwa kutukumbusha. Mtu hakatazwi kusahau!
     
  4. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ni wanaume halafu sema wanatumia picha za mademu bomba kwa matarajio ya kuwanasa wanaume wakware
     
  5. tutaweza

    tutaweza JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 615
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Tatizo sio la kwao. Tatizo ni la hao wanaokubali kirahisi kuingia katika mahusiano na mtu wanayewasiliana kupitia mitandao ya kijamii. Yaani mtu unakosa second thought kwamba unaweza kuingizwa mjini?
    Pamoja na kujua kuwa mtu anaweza akaweka information na picha zozote azitakazo katika profile yake bila wasomaji kugundua ukweli.
    Tutumieni utashi wetu katika kufanya baadhi ya maamuzi jamani.
    Just think twice
     
  6. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hello dear,

    My name is Miss Sandra Ngasi, i am 22 years of age, single and never married, i am from Darfur Sudan in Africa but presently residing in (UNHCR) United Nations High Commissioner for Refugees Dakar Senegal as result of the war that is going on in my country Sudan.
    My late father Engineer Joseph Ngasi is the owner of (Jose minerals limited), in Darfur a city in Sudan my country. Also my late father was the deputy majority leader of the parliament before the rebels attacked our house one early morning and killed him with my mother in cold blood. It's only me that is alive now, i managed to make my way to a neighboring country Senegal with the help of United Nations peace keeping force where i am living now as a refugee.
    Meanwhile, i am writing to you now in a Reverend father's computer. I would like to know more about you. Your likes and dislikes, your hobbies and what you are doing presently. Attached here is my picture, i will be hoping to hear from you and please send me one of your picture. In my next mail i have secret to tell you and i believe God will help us to achieve our goals, yours lovely one,
    Miss Sandra Ngasi
    [​IMG]
     
  7. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,773
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Hahaaah, kuna mwingine anaitwa Pamela Duff ni hatari sana. Anau_upload had pic za uchi anazituma.
     
  8. S

    Safhat JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah jaman mm bado kidogo tu wanitie mjini ila Namshukuru Mungu kwa kunifumbua macho sikuwah kutuma kiasi cha fedha alizohitaji ambazo alidai zitasaidia katika kutranfer her money in my account..na sasa anadai ameshasaidiwa na mtu mwengine kama shukuran anataka kunitumia hela kidogo kwa usumbufu nloupata..NISHAMPOTEZEA.
     
  9. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseeee baba yangu hawa madada ni wahuni sana kuna jamaa zangu 2 walitumiwa sms bado kidogo wangeingia mkenge,, kwanza wanachotaka uwatumie ac namber yako wakuwekee pesa

    ngoja nikate majani ya mbuzi
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    Kumbe ninyi wageni karibuni sana jamvini....
     
  11. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mi pia ishantokea,niliombwa a/c number,nikamjibu kwamba nimemfungulia account mpya ivo kama anataka nimpe hiyo a/c number atupie mpunga,huo ndo ukawa mwisho wa mawasiliano yetu.Nadhani alifikiri nitampatia number ya account yangu ili ajichotee mpunga anavyotaka.
     
  12. J

    Joseph M. Bahayile New Member

    #12
    Dec 9, 2013
    Joined: Dec 2, 2013
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mie ishanikuta! But kabla ya yote nliingia mtandaon kutafuta zile information alizonipa, nikagundua kuwa ni fake.
    Nilichokifanya nkaanza kuwaonyesha kuwa mie ni 'MSWAHILI' tukaanza chatting tunazungushana kweli, wakadai nitume transfer cost nikawawekea story za kalumanzila wakanyoosha mkono! Huyo wakageuza eti wanitumie bank draft kulipia usumbufu wadai nitume dollar 180 kwa ajili ya gharama za kuituma! nikawaambia wadepost kwao then mie wanitumie cash money kwa AIRTEL money.
    Wakasema haiwezekani.
     
  13. J

    Joseph M. Bahayile New Member

    #13
    Dec 9, 2013
    Joined: Dec 2, 2013
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakasema haiwezekani, nimewaambia wanitumie kwa gharama zao then nikidraw nitawarudishie cost watakazotumia!

    Nimemaliza kuwajibu saa hii nasubiri wataniambia nn?
     
  14. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2013
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Hafu wengi sio wa Nigeria as we think. Wabongo kibao washaanza upuuzi huu.

    Njaa noma.
     
  15. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #15
    Dec 9, 2013
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Walikua wadau wazuri tu wa Jukwaa la Siasa
     
  16. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #16
    Dec 9, 2013
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Unaamini hawa viumbe ni wadada? Picha za kudownload? Message za kufoward? lol
     
Loading...