Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lianzishwejukwaa la michezo hapa JF

Discussion in 'Sports' started by Mwanajamii, Mar 4, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sisi wakereketwa na wafurukutwa wa michezo tunaoipenda JF tunaomba Mods waanzishe jukwaa la michezo



    [h=3]SIMBA YAIFUNGA TIMU YA KIYOVU YA RWANDA 2-1[/h]

    [h=3][​IMG]Mchezaji wa timu ya Simba mganda Emmanuel Okwi kulia akijaribi kumtoka mchezaji wa timu ya Kiyovu ya Rwanda wakati wa mchezo wa Kombe la Shirikisho katika ya timu hiyo na Kiyovu ya Rwanda unaofanyika kwenye uwanja wa Taifa jioni hii.
    Simba imefanikiwa kuiondosha Kiyovu ya Rwanda magoli 2-1, magoli ya Simba yamepatikana katika kipindi cha kwanza na yamefungwa na mshambuliaji Felix Sunzu akipokea pasi nzuri, kazi iliyofanywa na mchezaji Emmanuel Okwi wa Simba. Timu ya Kiyovu imefanikiwa kupata goli lake la kwanza katika kipindi cha pili cha mchezo huo, hata, Simba imefanikiwa kusonga mbele katika mashindano hayo ya Kombe la Shirikisho barani Afrika,
    [​IMG]Wachezaji wa timu ya Simba Emmanuel Okwi na Felix Sunzu wakishangili mara baada ya mchezaji Felix Sunzu kufunga goli la pili kati ya magoli mawili aliyofunga
    [​IMG]Timu zikiingia uwanjani kabla ya kuanza kwa mchezo huo jioni hii.
    [​IMG]Mashabiki wa Simba wakishangilia kwelikweli wakati timu hizo zikicheza.
    [​IMG]Kulikuwa n a kila shamrashamra kwa mashabiki wa Simba kama unavyowaona katika picha.
    [​IMG]Hii inaashiria kwamba kama matokeo yatakuwa hivihivi mana yake ni kwamba Simba itaendelea kukwea Mwewe yaani Ndege kwa ajili ya kushiriki raundi ya pili ya michuano hiyo.
    [/h]
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [h=3]Watani Zangu Poleni Sana[/h]

    [​IMG]
    Timu ya Yanga kutoka Tanzania imepata kichapo cha goli moja kwa bila na timu ya Zamalek ya Misri leo , katika mchezo uliofanyika nchini humo jioni ya jana ikiwa ni michuano ya Klabu Bingwa Afrika, wiki mbili zilizopita hapa jijini Dar es salaam Zamalek iliilazimisha Yanga kwa kufungana goli 1-1 kwenye uwanja wa |Taifa kwa matokeo ya leo ina maana Zamalek imeifunga Yanga magoli 3-1 na kuitupa nje ya mashindano hayo.
     
  3. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,749
    Likes Received: 723
    Trophy Points: 280
    Mbna hueleweki...na hili ni gan......
     
  4. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Nina shaka na ukereketwa na ufurukutwa wako wamichezo hapa JF....

    Sports
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    musamehe bure huyo atakuwa ni mgeni au sio mzurulaji humu jamvini..
     
  6. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,630
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Mkuu nawe umechemka sana,kwani jukwaa la michezo si ndiyo hili. Au nimekuelewa vibaya?
     
Loading...