Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LHRC wakana kuandaa maandamano kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ally Kanah, Jul 5, 2012.

  1. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ule unafiki wa CHADEMA kutumia migongo ya Taasisi mbalimbali kujinufaisha kisiasa umebainika l

    Unafiki huo umebainika baada ya wakurugenzi wa vituo vya haki za binaadam kukanusha kupanga maandamano ya kesho

    Wakiongea na kipindi cha JAHAZI cha Radio Clouds wamekanusha kupanga maandamano hayo na kusema kunawalioyanga kwa faida zao kisiasa ni bora wakawa wazi kuliko kuvihusisha vituo hivyo

    My take: kama mmepanga kuandamana si muweke hadharani ya kuwa ni nyie wenyewe kuliko kuwahusisha watu ambao hawajapanga kama mlivyompiga Dk Ulimboka na kujaribu ku hide sasa mmeanza kumwaga
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    UVCC Mwanza waliandamana jana, nao walichochewa na CHADEMA?
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yaani amlali,amli,amnywi bila kuitaja CDM!....kweli Chadema ndiyo inaongoza nchi
     
  5. Imany John

    Imany John Verified User

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    :peace:
     
  6. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mtu mzima hatishiwi Nyau,kwan Mama Kijo kisimba na Nkya si walijarib wakati wa mgomo wa kwanza wa Madaktari pale Palm beach Dsm wakakuta waandamanaji hawajai hata kwenye Pick up,Meya Arusha keshatoka kwa maandamano?
     
  7. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ndugu yangu katika bwana ni habari iliyokuwa kwenye radio au nimefanya mbaya kuwaletea jamvini ili muweze kuwajua wanaoivuruga hii nchi yetu?
     
  8. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Yule aliyetemwa Ubunge kule kaskazini ndio kumbe aliongoza watekaji wa Dk Uli dah dah sasa watu wamestuka

    Na hili la maandamano kumbe mlizunguka chocho mkamwagwa ama kweli maji ya shingo
     
  9. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Sasa unafiki uko wapi?That story is one sided,Chadema umewauliza?Nikisema we ndo mnafiki ntakuwa nimekosea?
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwa taarifa yenu nyinyi mnaotumwa:
    Watanzania tulio wengi tumeamua kuwaamini CHADEMA kwa sasa hata kama mnasema ni Chama cha kidini, kikanda au kikabila. Hadi hapo kitakapothibisha kuwa kimeshindwa kutimiza haja za Watanzania!
     
  12. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    punguza povu. nyinyi ndo mlouwa chama chetu kwa chuki zenu za kidini
     
  13. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 3,018
    Trophy Points: 280
    Na kwenye redio walisema kama ulivyo sema ww kwa kutumia neno unafiki!!
     
  14. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ubarikiwe sana na bwana atakusamehe kwa kuwa hujui ulitendalo
     
  16. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Dahh Mufti Kimarihooo,

    Hadi hapo umewapatia kweli CHADEMA kwa unafiki wao wa kutumia taasisi mbalimbali kujinufaisha kama vile:


    1. Hutumia Taasisi ya Mahakama - KUNG'OA MAHASIMU KWENYE VITI VYA UBUNGE,

    2. Taasisi ya TAKUKURU - Kukamata vidaga na MAFISADI PAPA WAKISEMEKANA HAWAGUSIKI;

    3. Taasisi za benki - Kuwapa mikopo wale tu wanaokubaliana nacho.

    4. Taasisi ya Bunge - Kama muhuri wa kupitishia madhila.

    5. Taasisi ya Jeshi la Polisi - Kupeleka watu kutalii Mabwepande.


    .... Banae, umepatia kweli kweli madai yako hayo hapo chini. Hebu kaza nyusi kidogo zaidi mkuu - huenda mambo yakawa murua kwani you never know!!!



     
  17. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #17
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 280
    naona spika kampiga kijembe Mnyika kama hamtaki haya.
     
  18. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ndugu katika Bwana kwa kuwa wale tuliokuwa tunajua ndio wameeanda kumbe si hao basi hawa(Chadema) ndio wanafiki kwa maana wameyatangaza sana hayo maandamano ya kesho
    Watu wanamna hiyo ndani ya jamii huitwa wanafiki
     
  19. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kweli itabaki kuwa kweli ndugu yangu
     
  20. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hahaha ama kweli kumbe ulidhani kila aliye katika imani yako ni wa chama chako ama kweli mmeshikwa pabaya
     
Loading...