Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LHRC:Vyombo vya dola vimeua watu 52 mwaka10, Polisi yaongoza uvunjaji haki za binadamu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gambatoto, May 26, 2011.

  1. g

    gambatoto Senior Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WAKATI sakata la mauaji katika Mgodi wa North Mara likiwa halijapoa, Jeshi la Polisi limezidi kuingia katika tuhuma za uvunjaji wa haki za binadamu kwa kufanya mauaji kinyume cha sheria, Ripoti ya Haki za Binadamu nchini kwa mwaka 2010 imesema kuwa kwa mwaka huo pekee, vyombo vya dola vyenye wajibu katika kusimamia utekelezaji wa sheria za nchi, vimeua wananchi 52.


    Source Majira:
    GAZETI HURU LA KILA SIKU:: Vyombo vya dola vimeua watu 73
     
  2. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ripoti nimeisoma,inaleta matumaini. Napenda alivomalizia ripoti.
     
  3. Titans

    Titans JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 602
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 80
    kama kawaida yao utasikia mwema atajitokeza kusema ripoti imejaa siasa..
     
  4. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nathani Polisi wanatakiwa wawe na somo la human right wakiwa kwenye mafunzi yao uko vyuoni, kama tutashindwa kufundisha polisi wataendelea kuwa wakatili hivi hivi na kufata wanacho ambiwa na Wakuu wao ata kama ni Pumba.
     
  5. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 826
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kwani wangapi wanatakiwa wauwawe kabla ya wauaji kushitakiwa The Hague
     
  6. ismathew

    ismathew JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kinachoongoza Tanzania ni Udikteta wa hali ya juu, hayo mauaji na matukio mengine yaliyofuatia Tarime ni amri ya mtu mmoja. Kwa nini Kiongozi wa nchi akae kimya bila kutoa taarifa yeyote ya msingi kwa wananchi. Mbali na hao watendaji wake. Tuharakishe katiba mpya tuweze kuleta mageuzi.
     
  7. Mathias

    Mathias Senior Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwenye soft copy ya hii report tunaomba aiweke hapa tupate kuisoma
     
Loading...