Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LHRC kuweka watazamaji katika vituo vyote vya kupiga kura Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Sep 27, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kituo cha Sheria na haki za binadamu (LHRC) kimetangaza kutuma watazamaji wake katika vituo vyote vya kupiga kura siku ya Jumapili kuangalia upigaji kura na zoezi la kuhesabu kura.. Mimi ninavyoona CCM hawatapenda hii, watasema kisheria na kikanuni hakutakiwi watazamaji kutoka taasisi binafsi kuangalia upigaji kura na kuhesabu kura.

    Tususbiri tuone.

    Chanzo: Ch10 news saa moja usiku huu.
     
  2. T

    Topical JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Namuona yule jamaa kama shabiki wa chadema sijui macho yangu tu..
     
  3. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hawatawaruhusu kuingia ndani ya vyumba vya kuhesabia kura ambapo uchakachuaji hufanyika! Magamba wakiona mambo magumu wata-delay kuhesabu kura, then giza inaingia, kazi rasmi ya uchakachuaji huanza baada ya umeme kuzimwa "kwa bahati mbaya" na Ngeleja!
     
  4. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwani hiyo inaweza kusaidia nini? kuzuia wizi wa kura?
     
  5. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani tutakuwa na points of reference ya kuaminika baada ya uchaguzi. Ni vema kukawa na waangalizi wa kutosha, hata ikiwezekana asasi zote za kiraia zikawa na uwakilish huko.
    Tanzania yetu, ni rahisi kuiamini hata NGO kuliko serikali hii iliyopoteza legitimacy na kuendelea kutawala KWA MUJIBU WA SHERIA kandamizi za ccm.
     
  6. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wakifanikiwa kufanya hivyo itakuwa safi,itasaidia kiasi kuondoa ukakasi wa uchaguzi,,japo si kazi ndogo hiyo kuweka OBZEVAS kila kituo
     
  7. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii naiona nzuri pia hata kwao ccm maana itawaepushia dhana ya kwamba wanachakachua matokeo kwa msaada wa tume ya uchaguzi kupitia mkurugenzi, acha waruhusiwe hao kupunguza maneno maneno
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Je sheria za uchaguzi zinaruhusu?
     
  9. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napongeza hatua hii iliyochukuliwa na kituo hiki na vituo vingine vifuate. Mimi na rafiki zangu siku ya ijumaa tutatua igunga kwa ajili ya kuangalia zoezi zima la uchaguzi.
     
  10. KIDESELA

    KIDESELA Senior Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Hao LHRC ni binadamu au cmpt? Mtz gani leo alienaimani na uzalendo?
    Hivi mnaijua pesa au mwaisikia?pesa ndo kila kitu
    Tusubiri tuone
     
Loading...