Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LHRC: Kuitisha Mkutano kesho juu ya Mgomo wa MadakrarLegal and Human Rights Centre

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lasikoki, Mar 5, 2012.

  1. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Legal and Human Rights Centre

    Tangazo Mkutano na Waandishi wa Habari Kuhusu uwezekano wa kuwepo Mgomo Mwingine wa Madaktari Mwananchi yeyote anayeguswa na suala la tishio la mgomo wa madaktari, mnaalikwa kuhudhuria kwa wingi mkutano na waandishi wa habari utakaofanyika kesho, Jumanne, Machi 6 2012, katika viwanja vya Mtandao wa Jinsia - Tanzania (TGNP), vilivyoko Mabibo jijini Dar es Salaam. Lengo ni kutafuta suluhisho la kudumu kuhusu mgomo mwingine wa madaktari ili kuzuia vifo zaidi vya Watanzania. Tuhudhurie kwa wingi.

    NB: Muda ni saa Tatu Asubuhi Viwanja vya Mtandao wa Jinsia Tanzania TGNP - Mabibo, Dar es Salaam

    My take: Serikali angalieni msije kuta mnajenga ukuta badala ya kuziba ufa. Let Mponda and Nkya go amd sit down with doctors na jaribuni kutatua matatizo yao. This time hatutaki mje kwenye misiba ya wahanga wa mgomo but we want you to prevent it
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mbona nahisi unaweza ukawa mkutano wa kudumu??tutafakari.
     
  3. Mpigania Uhuru

    Mpigania Uhuru Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ule wakati wa tz tulikuwa tunaungojea umefika.
    Chonde chonde Kama kweli ww ni mwanamaponduzi wa kweli kesho tukawaunge WANAHARAKATI mkono.
    Nchi hii itakombolewa na ww na mimi, usikae kulalamika kwenye keyboard ukafikiri utaleta changes .
    BE THE CHANGE U WANT TO SEE IN THE WORLD .
    Kesho Tuungane na WANAHARAKATI kuleta mabadiliko ya ukweli.
     
  4. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Really am not sure, but so far so good.....Lets applaud them
     
  5. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa hakika wana JF wote wenye kutaka mabadiliko nawahimiza kesho wajitokeze kwa wingi kutoa support yao katika hili. Then iwe fundisho kwa serikali yetu kwa wasijifanyie tu mambo coz mamlaka na nguvu ya umma can be extremely limitless if not handled with care

    Shime shime wote tujitokeze kwa wingi
     
  6. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hii ni habari njema kwa watanzania wote,shime shime njooni tupaze sauti na milima isikie
    Mungu ibariki Tanzania na watu wake wote
     
  7. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Mabadiliko yanaanzia kwa mtu mmoja mmoja. Mtu unakuta anajiita mwanaharakati ili tumbo lake lipate daily bread tu. Tanzania hakuna hata photocopy ya wanaharakati, nendeni mkatembeze homa juani tu maana upuuzi mtakaoujadili hautashugulikiwa kwa namna yoyote ile, labda mtaambulia ahadi kama zile ambazo watoto huwa wanaahidiwa kupewa pindi wanapolia, na wanyamazapo tu ahadi haitekelezi.
    Ushauri wangu kwa watu mtakaochezea siku ya kesho kwa kuhudhuria LRHC ni bora hata ukabaki ndani tu ukalala.
     
  8. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tatizo wala si la kwako, shida ni unayemtumikia anakunyonya hadi akili japo ya kufikiri kidogo. Mfumo wa maisha wa siku hata siku unakunyima kufanya tafakuri ya jambo lolote.

    Chunga sana ndugu, ila karibu kwenye mkutano by the way
     
  9. e

    eddy JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 26, 2007
    Messages: 6,917
    Likes Received: 1,879
    Trophy Points: 280
    Mama Bisimba na Mama Nkya watakuwepo? itabidi niende na kikoi najua polisi lazima wawepo na hawa akina mama safari hii watavua nguo hadharani!
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mimi mgonjwa wangu akifa safari hii naanza na HELLEN KIJO BISIMBA na pesa za ugaibuni ili kuwaridhisha Wazungu kuwa zinafanya kazi
     
  11. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,560
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Wakuu msimsikilize huyu siyo mtanzania ni raia wa kenya namfahamu sana. Kesho tujitokezeni kwa wingi, waamasisheni na wengine waudhurie kwa wingi
     
  12. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,560
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    wewe ni mwana Apollo-India bwana. Kule hawajanuia kugoma utampeleka tu.
     
  13. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama ningekuwa Dar lazima ningeenda, mliokuwa Dar mtatuwakilisha nasi tuliombali na Dar
     
Loading...