Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leyland freghter inatakiwa kama aunajua anaeuza

Discussion in 'Matangazo madogo' started by massai, Sep 27, 2011.

  1. m

    massai JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    INAKIWA IWE NA CABIN KUBWA NAMAANISHA SEHEMU YA KUWEKA KITANDA;IWE KWENYE HALI NZURI KAM UNAWEZA WEKA PICHA INGEKUA SAFI SANA;NAWEZA PIA KUIONA ILIKO DISTANCE WONT MATTER:mambo za ofa ni kuanzia kumi na mbili alakini kama mzigo umesimama maongezi zaidi yapo.iwe open body au box body haijalishi. thanks
     
Loading...