Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lewis makame apata kigugumizi na jasho alipohojiwa na waandishi wa habari

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mantissa, Nov 3, 2010.

  1. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Jaji Lewis amepata kigugumizi kujibu hoja aliyoulizwa na waandishi wa habari kuwa matokeo anayotangaza yana ukweli ndani yake, alionekana kutetemeka sana huku maneno yakimtoka kwa kukatika katika. Hii inaonesha ni jinsi gani matokeo yanayotangazwa si ya kweli.

    jamani, sijui tutatoka lini katika hii shida kutawaliwa na mtu tusiyemtaka.

    Slaa usikubali matokeo hadi kieleweke.
     
  2. H

    HisiaZAkweli Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa mi namuunga mkono rais wangu dr slaa kwa lolote ataloamua...ili mradi lina nia ya kuondoa udhalimu huu!!!!:A S angry:
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mwinyi alichapwa kibao hadharani, huyu anastahili kuchapwa viboko 12 mbele ya mkewe !!!
     
  4. c

    chidumule Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha safi sana
     
  5. c

    chidumule Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Loo ssaf
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Kuna swali aligongwa kwa kiingilishi alijibu kwa jazba moyoni nkajisemea DHAMIRA YAKE YAMSUTAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
     
  7. c

    chidumule Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haha safi sana
     
  8. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hahahahaaaaa aah.. interesting.
     
  9. M

    Mutu JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli hakuna haja ya kutawaliwa kwa lazima na serikali isiyo na tija .

    Slaa hakuna haja ya kukubali haya matokeo
     
  10. M

    Mutu JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    waungwana rusheni video hizo kwenye youtube ..n.k tuliookosa wasaa wa kuona nasi tupate ona
     
  11. nzitunga

    nzitunga Senior Member

    #11
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi niko nyuma ya Slaa, sababu ndiye chaguo la wengi. Na atakalosema talifuata. NEC ni extension ya CCM, haina jipya. Hata matokeo yanayotangazwa hayana mvuto si kwa wana-CHADEMA tu, hata kwa Wana-CCM wenyewe na watanzania wote kwa ujumla. Wameyaona matokeo yalivyokuwa katika majimbo yao, wanamshangaa Makame anavyoropoka ovyo. Hata kama umepewa sheria ya kutangaza, tangaza kadiri ya matashi ya wananchi sio kwa shinikizo. Makame unachafua profession yako kama mwanasheria na zaidi kama Jaji. Mbona aibu hata mtaani ukipita? Pole Makame kwa kukosa utashi binafsi.
     
  12. K

    King kingo JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Huyo mtumwa wa JK hana jipya kwanza nashangaa na uzee wote huo kwani hakuna mwingine aaarrrggg...
     
  13. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nyuma ya Slaa unafanya nini? kua nae bege kwa bega hiyo hata Kenyatta aliikataa.
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Me too :rip:
     
  15. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tumuunge mkono Slaa, tuokoe nchi.
     
  16. abura90

    abura90 Member

    #16
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu kenge sijui aliiba mitihani judge wa wapi hajui sheria na anakuwa mwoga ,mshenzi sana anatetemeka temeka nini njia ya mwongo ni fupi sana! Dr kushinda tulijua isingewezekana angeshinda huyu Mshikaji KJ lakini suala la matokeo ya sehemu alizoshinda Slaa kuchelewa kutangazwa makusudi na kumweka Dr Slaa wa tatu nyuma ya Lipumba ni ufisadi ubinafsi na unyama wa hali ya Juu, Bwana Mungu ni mtu wa haki hakika haki haitapotea , shindwa shetani NEC na malaika zake CCM
     
  17. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Shetani
     
  18. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    It is too late now, lets wait for Zitto Kabwe in 2015
     
  19. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  20. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    ngiiki mae !!!!!!!!!
     
Loading...