Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lewis makake anataka kuhadaa mawakala?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MWANA WA UFALME, Oct 19, 2010.

  1. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kitendo cha jaji lewis makame jana kutangaza kwenye mkutano wa wadau wa uchaguzi kule arusha kuwa hata wakala asipotia saini form za uchaguzi hakutabadili lolote kinanitia shaka.

    Najiuliza kuna umuhimu gani wa tume kutoa form za kusaini kama hata usipotia saini haina shida.

    Hatari iliyopo ni kuwa hata wakileta kura za wizi na wakala akaziona akakataa kutia saini then haitakuwa na shida kumpitisha mgombea ambaye hakushinda,

    nachelea kusema kwamba huyu bwana naye ni kibaraka na anataka kuwaandaa mawakala wakubaliane na chochote maana hata wasipokubali haibadili kitu.
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    We need the Almighty God's guidance on this fracas since some leaders now perceive themselves to be the ONe, the Most High
     
Loading...