Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lets try to do a simple it project practically

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mtazamaji, Jan 26, 2011.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wana jamvi nina wazo. ambalo kama tukikubalina na kupata idadi tutakayokubaliana tunaweza kujaribu kufanya kitu fulani simple practically huku tuijifunze, kuelimishana na kufanya vitu kwa vitendo.

    Lengo ni kijifunza huku tukifanya vitu kwa vitendo na sio kuwa na kitu serius ikitokea . kikatokea kitu serius kikahitaji kuendelzwa ………

    Tunajua Inernet imefanya Dunia kama kijiji .Tunajua intenet imebadilisha au imeleta maana nyingine ya neno ofisi.

    Tutengenze website. Maudhui ya website hiyo tunaweza kujadiliana.
    Tutachague Project Manager. Na Team member watakaopenda wasiozidi 10

    Member watachagua au kupewa assignment na task ni delivery gani watatakiwa kufanya kwenye website. Hope katika website itakuwa ni Database driven

    Member wataeleza hapa JF watafanyaje jukumu walilopewa. Watatumia nyenzo gani kama kutakuwa na wakurekebisha au kupendekeza vinginevyo. Mijadala yote na mawasilino itakuw kwenye uzi fulani hapa hapa maalum kwa ajili ya hiyo project


    Thread ya hiyo website na project itafunguliwa hapa hapa ili kuelimishan na huku tukiona na watu wakiona kile tunachokifanya.

    Tijifunze na kuelimishana kwa vitendo. Tunaweza kupractise IT project. Team leader akiwa US. Team member wakiwa UK , Dar. Kenya ,china etc.



    Mnaonaje?
     
  2. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Im IN!
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    You also have mynomination of being a Project leader. Waati tunasubiri kuona response ya wadau wengine tukune vichwa vya what shuld be a tiitle of the prospective project.

    Nilikuwa nafikiria hii

    • Online Contacts directory
    - Web ambayo itakuwa na contacts. itaruhusu kuweka official contact za public ofisi za Mawaziri,
    RC, DC, polisi, Number za shule, Hopitali, Agencies, NGO specifically kwa Tanzania
    -Then baadae itaruhusu wanaopenda wasajili binafsi number zao au za biashara zao au huduma na maeno walipo , mkoa walipo

    NB:
    Hivi sasa mtu ukizidiwa ghafla kiafya huwezi kujua umpigie dokta gani kuwa ushuri wa kitaalam. Au kama kuna daktarikaribuna unapokaa Au hakuna taarifa inayoweza kakupatikana online kuonyesha hospitali au shule zilizopo wilaya ya kinondoni
     
  4. P

    Papizo JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Nipo tayari kwa anytime kuhusu hili swala na ni wazo zuri pia...............
     
  5. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    So far

    1. RedSilverDog
    2. Mtazamaji
    3. Papizo
    4. ...
    5. ....
    Nadhani tukifika watu kama 8-10 then tutafungua uzi rasmi wa Project na kujadiliana juu ya project gani tufanye kuteua leader
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    naomba idara
     
  7. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Subiri kabla ya idara si mpaka timu itimie , then tuweke electronic meeting tuchague leader , then tittle , tasks,etc.......

    So naasume na wewe umo

    1. RedSilverDog
    2. Mtazamaji
    3. Papizo
    4. Inkoskaz
    maximum of more six 6 team member required to get us started.
     
  8. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    i like the energy!
     
  9. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kwa nini umechangua fani ya IT?
     
  10. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Msiogope hili jina, halita kuwa na maana yoyote during the project. Nitafurahi kujiunga nanyi. sidhani kama ninaweza pata nafasi nzuri zaidi ya kushiriki project kama hii maana ufanisi wake unahitaji umakini, uzalendo, uungwana, na kujitolea kwa hali ya juu.
    Naomba nafasi.
     
  11. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    1. RedSilverDog
    2. Mtazamaji
    3. Papizo
    4. Inkoskaz
    5. Tabutupu
     
  12. JuaKali

    JuaKali JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 783
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Count Me In.
     
  13. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mhh! Mi niko nje ya project. Ila kama itakuwa kwenye uzi nitachangia.
    Tatizo muda mchache na nina Project 3 Kubwa sana. and the funny of it, 2 kati ya hizo ni web na moja inadeal na CodeIgniter.
    So I will be sharing but not part of team,
    sorry!
     
  14. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Very good idea
     
  15. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    all the best guys, mawazo mazuri sana sana
     
  16. f

    fosha34 Member

    #16
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    guys me nipo udom,am nipo gud in animation design,3d modelin n some in c++,java,kama vinaweza kutumika den am in...lets icrease our skills n confidence guys
     
  17. L

    Leney JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2011
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nina project nafanya sasa na masomo yametinga, na kazi juu, yani ndo maana siku hizi nakuta interesting topics hapa but no time, ila kwa sababu umesema members watakuwa wanakuja kujadili hapa kazi/assignments zao, then itabidi tu niwe mchangiaji mzuri.

    By the way, thats a very nice idea.
     
  18. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    I am in pia
     
  19. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #19
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Freshiii!!!
    I'm In!
     
  20. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #20
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    I'm good at photo and video editing.....:clap2:
     
Loading...