Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

lets talk CHAGONJA!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kweleakwelea, Feb 24, 2012.

  1. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,143
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    EAR FELLOW tANZANIANS...

    ni kwa masikitiko sana, na sikupenda tufiko huko..lakini haina budi tumefika....kwani mlala na mbwa siku zote huamka na viroboto...

    lets talk about Paul Chagonja...operations boss wa jeshi letu la polisi....

    mara kadhaa chini ya administration yake kumekuwa na unyanyasaji na mauaji ya raia ambayo hayakuitaji nguvu...wote ni mashahidi kama mliona ile clip ya ule ugomvi wa mifugo kwenye hifadhi kule tabora...kama sio shinyanga......kimsingi sidhani kama polisi wetu wanatumwa kwenda kutuliza na si kuua...

    majibu yake hayaonyeshi daliili yoyote ya busara..sielewi alifikaje hapo juu alipo...

    labda tusemezane...what is wrong with this command?
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ni tpf tu askari wanavaa waist 52 inches
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    unauliza alifikaje? wakati Tz ndo nchi inaongoza kwa kubebana/kupeana vyeo kwa basis ya kujuana? u cant be serious
     
Loading...