Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

lets talk about lovee!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by millen, Oct 12, 2011.

  1. millen

    millen Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanini mwanamke akionesha hisia za mapenzi kwa mwanume anaonekana malaya sababu ni nini?
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    kwasababu ni mwanamke na sio mwanaume.
     
  3. T

    Typical Tz Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Binafsi naona sababu kubwa ni mwendelezo wa mapokeo ya asili toka kuumbwa kwa mwanadamu (Mwanzo mungu alimuumba adamu-kupitia yeye mwanamke akapatikana). Hivyo mapokeo ya mila na desturi zetu toka enzi za mababu na kumbuka tamaduni hudumishwa kwa kuendelezwa kizazi hadi kizazi ndio maana jamii zilizo nyingi huamini kuwa mwanaume ndiye anakuwa wa kwanza kuonyesha hisia ya upendo kwa mwanamke.

    Kuhusu kuonekana malaya.....mh naona ni mtazamo binafsi tu!, ila naona wanawake wengi wanakosa nguvu ya uthubutu ya kum-face mwanaume na kumwambia la moyoni (kama amemzimia) na hicho ndicho naona mungu amewanyima wanawake.
     
  4. v

    valid statement JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    si kweli kuwa anaonekana malaya.
    Ila kuna vigezo vinafanya watu wamwite malaya, utakuta yeye kila mwanaume anayekatiza pande zake, anamwonyesha hisia za kumapenzi. Sasa kwanini tusimwite malaya.
     
Loading...