Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lets Stop Dating Broke Chiks...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, Apr 4, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    She needs you to provide for her education, her upkeep, her family and her everything all in the name of LOVE.

    And should you marry her and then divorce her, she will take you to court and even sue you for support post- divorce.

    Marry a chik who is rich. That way, all you have to worry is how much love you supply to her. I dont think any man can get defeated in supplying love.

    And in case you divorce, she will walk away with her money and you will remain with yours.

    Bofffffffffffffffffffffffffff
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Rich chicks na wao pia wanatafuta watawi yanaoendana nao. May be 0.01% ndio wako ready to mingle with all classes, sasa nyie vya kiume ni wangapi matakaopata tenda katika idadi hiyo ndogo? I am sure ni lazima wengine mtakuja kututafuta akina siye manungayembe.
     
  3. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kumbe na ww manungayembe !!
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Where can we find rich chicks? They must be very few! but ideally how could a man become just a supplier of love??!!
     
  5. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama wewe hutaki kuchunwa just make it clear from day one, na utaona. Wanawake wanaomba pale wanapohisi watapewa. If they are looking for love, they will stay even if you don't supply material things. Na if they are looking for material things, hata upende kiasi gani, hata awe na pesa kiasi gani, atataka pesa zako pia. materialists ni materialists tu, awe na pesa au awe maskini.
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Huna pesa chapa lapa....Alllaaa :A S angel:
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Cha ajabu ni kipi?
     
  8. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,184
    Likes Received: 2,324
    Trophy Points: 280
    inaboa na inachofa kuwa na wasiwasi every time she will call asking for this and that, or whenever you feel like talking to her instead of finding peace and affection unachkipata baada ya kupiga simu ni baby naomba jamani pesa ya kununulia kitu flani sina..
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sasa kama hana unataka akaseme wapi?

    Kama sio kitu cha anasa mbona hapo hakuna tatizo.
     
  10. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,003
    Likes Received: 852
    Trophy Points: 280
    Duh...!:tape2:
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Vipi mbona mshangao mkubwa?
     
  12. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,003
    Likes Received: 852
    Trophy Points: 280
    Yaani ulivyoiandika inatisha kweli....nimejaribu kufikiria mwanaume akiambiwa maneno hayo na mwanamke 'live bila chenga' jinsi atakavyojisikia...hasa kama kweli huyo mwanaume hana pesa!
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwa watoto wa mujini hayo maneno ni ya kawaida sana mbona. Anaweza asikwambie kavu, lakini matendo yake tu wewe mwenyewe utaelewa. Maslahi siku hizi yapo mbele, mapenzi baadae

    *Juzi nilimsikia Tony Braxton anawaambia watazamaji wa TV-Show yake "Ni bora kuolewa kwa ajili ya pesa na sio mapenzi. After all unaweza kumpenda mtu yoyote akishakuwa nawe, lakini kama hana pesa maisha yako yatakuwa mabaya baadae"
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ndio maana Huricannes zinapewa majina ya wanawake.

    Wakiwa wanakuja wako wet and wild, wakiondoka wanachukua nyumba, gari na utu.

    "Be eyes"
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,001
    Trophy Points: 280
    enzi za mababu zetu
     
  16. m

    muhanga JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mapenzi bila pesa mmmmh I doubt! halafu usione kama unamuhonga bure hizo pesa, jua kwanza una wajibu juu ya maisha yake kama mpenzi/mume, pia na yeye kuna huduma anazokupa ambazo unfortunately si pesa ila zinaweza kuwa na thamani either sawa au hata zaidi ya pesa eg. ngono, kupika kufua n.k n.k. Ukiwa bahili usiote kupata mupenzi wa hadhi ya juu, hata hao wenye pesa zao unadhani wanataka waingie nazo kwenye relationship na kutoka watupu? tena hao ndio wanazijua pesa ndo hawataki kabisa kuachana nao jaribu uone!
     
  17. m

    muhanga JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    teh teh teh kheeee kongosho umefika mbaaaliiii yaani nimecheka sana kuna watu wako fast kufikiri!!!???
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    mmmmmmhh!!!
     
  19. S

    Smarty JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    what u r saying is kwait true..both cases has happened to me
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Unacheza na watoto wa mjini, ni kujipanga tu.

     
Loading...