Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lets Share this......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Jan 14, 2010.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Jan 14, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
  3. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    very true
     
  4. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160

    Mmmh! Maelezeo marefu mno. Ila kwa kifupi, hii commnet imekwenda shule zaidi......

    ''I was once dating a white guy but what people dont realise is that being with a
    white guy does not mean relief or being with a TZ guy does not means
    measory.

    what is happening right now is real love is dying every moment, no
    one is honest anymore.

    so once you find the right one stick to him and make
    it right whether black or white.''
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Jan 14, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nakujua ulivyo mvivu wa kusoma hadithi ndefu. Ni kweli kabisa this one has gone to school. Kuna wengine wamecomment hadi nimepata matege ya macho loh kama yule wa mwisho ah I wish sio mTZ yule!!
     
  6. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hahahhaha nimemsoma huyo wa mwisho ku-comment...kweli kapinda. Kwa hiyo anadhani mzungu hawezi kuzungumza vitu kama hivyo? Kwani wazungu sio binadamu? Huyo aliyezungumza hivyo alizungumza kutokana ya tabia yake yeye kama yeye, na sio kwa kuwa ni Mbongo au ni mtu mweusi!
     
Loading...