Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lets say you're Sir Fergie...

Discussion in 'Sports' started by Kana-Ka-Nsungu, Jun 12, 2009.

  1. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Lets say wewe ndo ungekuwa Mister....oh sorry- Sir Alex Ferguson na umemuuza Ronaldo kwa £80m (Pheeeew....those rich bastard could have bought Newcastle United with this money!!!!) na wamiliki wa timu wanakuambia hawataki hata senti tano kwenye hilo deal na wanataka kuona ukitumia hiyo hela yote kusajili mchezaji/ au wachezaji ambao unaamini wataziba pengo la Ronnie kabla msimu mpya haujaanza. Je utamsajili nani? Lets play some fantasy football.......
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,046
    Likes Received: 9,745
    Trophy Points: 280
    KKN, unaweza kama SAF kutaka kumsajili mchezaji au wachezaji ambao hawataki kwenda MANU, hapo ndiyo itakuwa ngoma. Wachezaji wanaweza kufikiria kwanza aliondoka Beckham, kwa kutokuwa na uhusiano mzuri na SAF, halafu Ronaldo na Tevez naye kishatishia. Hapo wachezahi wengine wanaweza kuingia mitini kama SAF akiamua kuwasajili.
     
  3. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Chuki yako kwa Ferguson na Manchester United itakuua...
     
  4. Y

    YE JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mweleze huyo!
     
  5. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    BAK hapa nimeleta fantasy football tu nione jinsi ambavyo watu wanaweza kuitumia hiyo £80m kumreplace Ronaldo, tujaribu ku ignore factors nyingine.
     
  6. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2009
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    KKN mimi nafikiri kama mshabiki na mwanachama wa Man Utd mtu ambaye ningeweza hasa kumfikiri kwenye manunuzi ni David Villa ingawa naona SIR hana hata muda wa kumfikiria na pesa baadhi kukamilisha issue ya Tevez zinazobakia unaweka kapuni huku ukiangalia wengine nitarudi baada ya kutafakari zaidi...to be cont....
     
  7. C

    Consultant JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2009
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,943
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    KkN, Ningekuwa SAF ningefanya hivi...

    Nunua: David Villa, David Silva, Benzema (achemse bench) Yaya Toure, Essien.

    If Ribbery angekuwa cheap kiduchu, naye angekuwa option lakini hii habari ya Bayern kutaka £60m, ni upuuzi

    THEN: Uza/toa loan akina Park, Bebartov na Carrick. Nani has potential, could be tested one more season na apewe vijimechi kadhaa
     
  8. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2009
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    so RONALDO ni ugonjwa wa MOYO sana kwa wana MANU au? duh! Mlishafanya ndoa nini? DESPOTIVE LISBOA fans walilia sana BT KISU KIKALi kilimsepesha THERE, MSISIKITIKE JAMANI ndio FABO na MAHELA NDO KAZI YAKE, mchukieni FLORENTINO PEREZ' THE CAPITALIST'
     
  9. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Bei walizowekewa akina Ribery na Benzema kiukweli ni tisha toto ila wanapatika kwa nusu ya hiyo bei iliyotajwa.

    With 80 Mills, tafuta winger mmoja na. Kwa matatizo waliyonayo Liverpool ningebisha hodi kwa Torres to be continued..
     
  10. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Utd inahitaji holding midfielder! Carrick sio holding midfielder na hii ilionekana wazi kwenye CL finals. Mimi sijui wa-msign nani, lakini pengo la Keane halijazibwa bado. Ingekuwa safi sana kama wangechukua mtoto mdogo ambaye atakuwa na club.
     
  11. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    frank ribery anatosha peke yake na kama tevez anaondoka amchukue benzema.valencia pia atamsaidia lakini sidhani kama anamuitaji sana valencia kwa vile ana NANI tayari.
     
  12. Komamanga

    Komamanga JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hehehe...Mkuu hamna aliyechukia sasa hivi kwa wanaofahamu soka hii ni big deal mzazi. Soka sasa hivi lipo kibiashara mkuu kwahiyo kwa kiwango hicho nafikiri kitatusaidia sana kwenye usajili wa wachezaji kama tevez na wengineo.
     
  13. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwa ridiculous- crazy prices zilizopo sokoni kwa sasa, sidhani kama £80m inatosha kuwanunua hao wote Sinyolita.
     
  14. C

    Consultant JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2009
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,943
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    80£ + (hela itakayopatikana baada ya kumuuza Park, Carrick, Andersson (?) na Berba.

    Swali ni aje...hao tajwa hapo juu kuna mtu anawataka?
     
  15. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ungekuwa Fergie ungewauza kwa bei gani kila mmoja?
     
  16. C

    Consultant JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2009
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,943
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Mkuu KkK,

    Ningekuwa SAF, ningewachuuza kama ifuatavyo:

    Park: £11m (huwa anaotea japo vijimagoli vya hapa na pale)

    Carrick: £8m

    Andersson: £10m

    Berba: Hapa mgogoro. Ningewaomba Spurs warudishe japo 3/4 ya ule mshiko waliochukua then wamchukue...

    Au wewe unaonaje hapo..fair prices?
     
  17. O

    Ogah JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    KKN..ngoja niwatafute akina Icadon, Belo na Manda......wao utafikiri huwa wanaongea/assistants kwa (no offence plse) SAF..........lol
     
  18. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mi sidhani kama kati ya Carrick, Anderson na Park kuna anayezidi £8m, huyo Berb kwa sasa itakuwa bahati sana kupata hata nusu ya hela aliyonunuliwa toka Spurs.
     
  19. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    sisi tunaweza kumnunua anderson au carrick.waekeni sokoni muone.
    kwanini uwauze wakati unapozungumzia depth kwenye team wachezaji kama hawa ndio unawahitaji? na wame play big roll last season wote watatu.
     
  20. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Kama mm ndo SAF, na miburungutu yangu huyooooo hadi Nou Camp...hodiiii,hawajamaliza kuniitikia..."naomba niitiwe Lionel Messi tafadhali".
    Nikitoka hapo moja kwa moja A.Madrid..."namuhitaji kijana mdooogo sergio Aguero".
    Hawa wawili ni sawa na C.Ronaldo wanne.
     
Loading...