Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lets imagine kidogo.....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by nziriye, Mar 1, 2011.

  1. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Jamani mambo vp jamani,natumaini mmejibu poooah na hasa kwa wale wananchi wenye uhakika wa kupata musosi,haya nawasumbua kidunchu eti lets imagine kama watu hawa wasingepata elimu,wasingekuwa wanasiasa wangekuwa wanafanya shughuli gani na wangekuwa wanakaa maeneo gani?
    -mkwere(Jk),hediwardi lowhasa,r-aziz,makamba,makinda,mizengo piinda,ngeereja na huyu ndugu yangu kawamba.

    huwa nawaza bt nimegundua mkwere angekuwa na kundi lake la ngoma za kiutamaduni na angekuwa anakaa uswahilini kama tandale tandale hivi na huyu makamba angekuwa mwimba taarabu tena wa back-stage na angekuwa anakaa magomeni flani.wapendwa mshawahi fikiria kuhusu mtu mmojawapo wa hapo juu ,hebu tupe utamu tujiliwaze away from all probs. of this nation.
     
  2. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi nnaimagine kama mkwere angekua hajasoma na wala hajui lolote katika siasa kungekua na mawili kwanza angekua muuza korosho pale stendi ya maili moja kibaha au pale mizani, kama si hivyo basi angekua na genge la matunda pale mbagala rangi tatu.

    kwa makamba kidogo yeye angekua dalali wa viwanja na nyumba za kupanga.
     
  3. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    nadhani angekuwa anasaidiana na ridhiwani ktk kuuza korosho huku miraji anazichoma korosho na kwa upande wa makamba angeshirikiana na january makamba naye angekuwa dalali maarufu sana.
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    haaaa mtabaki na ange ange ange mwenzenu yuleeeeeeeeeeee:rain:
     
  5. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Teh teh teh teh teh .......na-imagine na wewe shosti ungekuwa una saluni yako ya kike na unajaza wateja weeeengi wanafuata umbeya wa hapo saluni kwako,teh teh teh ni utani tuuuu shosti.
     
  6. VeniGan

    VeniGan Senior Member

    #6
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    edward lowhasa angekua longido kwa mama ngakii anausa mbeke na machicha ake
     
  7. N

    Nothing4good Senior Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi naimagine kama wafuatao wasingekua wamesoma na kuwa wana siasa wangekua hivi :mkwere .angekua muuza madafu pale kibaha. Makamba naye angekua anawatari na kuwakeketa w2 pinda lazima angekua mganga wa kienyej au mchunga mbuz na ng'ombe kule kwao. razizi angekua anaish kwenye slams na kuny*a porini pia angekua anamzindikiza bibi ake kwenda kuombaomba barabarani. Lowas yeye angekua anauza ugoro kule munduli. ngeleje angekua mlizi wa shell
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahaah umbea na ukuwadi du ingekuwa inajaza kabla sijafungua foleni kuuubwa:wink2:
     
  9. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mimi huwa nashangaa sana kawambwa kashindwa ujenzi eti unampa elimu na unajua kabisa elimu ndio msingi hasa wa maisha kwa kila taifa nadhani matokeo yake hayafichiki huku kubebana kumezidi sasa wajameni
     
  10. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    haya mwenyewe wa ukweeeli ,upo juu kama povu la castle lite.
     
Loading...