Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lets Go JF!: Taifa Kwanza!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by W. J. Malecela, Apr 7, 2012.

  1. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,310
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - Wananchi wote JF, twendeni sasa kuelekea kwenye mwisho wa Mbio zetu za Ubunge wa EAC: Tuwapigie Wabunge wa Jamhuri kuwaomba kura zao wapigie mabadiliko, wapigie Change! Wapigie Taifa kwanza na wapigie JF: Do something and be part of the change!

    - Tunataka kuwaelmisha wananchi kuhusu EAC, kwamba Tanzania ni mwanachama wa EAC, Faida na hasara zake, tunataka kuhakikisha tutawakilisha mawazo na wananchi huko EAC yakitokea kwa wabunge wa Jamhuri ambao ni wawakilishi wao kikatiba, tunataka maoni yao wananchi kabla ya kutoa maamuzi ya aina yoyote huko EAC, na muhimu kuliko yote ni kulinda masilahi ya wananchi na hasa taifa letu katika EAC!

    - Jana tulikuwa Arusha, na Zanzibar, leo in another 15 minutes tutakuwa Radio Uhuru Live kwenye maswali na majibu kwa hiyo kama una tatizo piga simu utuulize live, Jumatatu tutakua Clouds Radio na TV Live, NA THEN TUTAANZA SAFARI YA KUELEKEA DODOMA, kwa hiyo twendeni mbele people!, twendeni pamoja JF mbele zaidi!

    - MUNGU AIBARIKI TANZANIA NA AIBARIKI JF!


    William KUMEKUCHA!
     
  2. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Maswali yangu nimemtext mbunge wangu, ndo watakaowachagua! Hongera mdau
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Tusaidie ni sababu gani zilizosababisha kuvunjika kwa EAC 1977 na kwanini unatumia rushwa Kama ushawishi wako kwa wabunge?
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    William, naona umebadilika baada ya kuingia kwenye mchakato wa kugombea ubunge, kila la heri mkuu tupo pamoja.
     
  5. mlaizer

    mlaizer JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    all the best
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Le Mutuz! Baharia! FM ES ! Sauti za umeme! @new York , USA kafiri haachi asili
     
  7. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kweli mkuu! Gamba gamba tu,hata ulipake rangi inayopendeza! Bora tukose mwakilishi kabisa...
     
  8. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Yes, we need change with caution.
    Nilifurahia sana mada yako hapa JF iliyoshauri tuwe makini na EA.
    Wish you all the luck!
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,739
    Likes Received: 4,598
    Trophy Points: 280
    Kwangu Mimi mtu yeyote ambaye yuko CCM ni adui yangu no matter what!!....CCM ni genge la wahuni na mtu yeyote atakayesalia CCM ni najisi tu.
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Matola !!! Lol
     
  11. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,310
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - Ndio kwanza tumemaliza mahojiano na Radio Uhuru, sasa tunaenda Karimjee kwenye maombolezo ya Mzee Mahundi, and then tutakwua Radio Clouds, mwendo ni mdundo hakuna kulala mpaka kieleweke, people twende pamoja JF mbele na Taifa kwanza!

    WWilliam.
     
  12. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mmh . . . EAC . . . . Mmmh!

    Comments reserved!
     
  13. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwanza ushaonesha dharau hapa kabla hujafika kokote siku ile umeleta hapa uzi wako ,tulipokuuliza maswali ukakatisha mazungumzo kuwa umechoka,
    akumulikae mchana usiku atakuunguza!!
    Mi kwa upande wangu sina heri na mtu yeyote wa ccm,
     
  14. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,080
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Mkuukwanza Hongera sana kwa hatua uliyofikia, mimi sina Tatizo na wewe kabisa mkuu,Tatizo langu liko CCM na kama unavyo jua Bunge la EA halina nguvu kama Bunge lanchi husika na kwa Tanzania kama unavyo jua masilahi ya CCM ndo yanaangaliwakwanza na si masilai sasa ya watanzania

    - Unawezaukawa na aidea nzuri sana ila Hilo Bunge lenu si kitu kabisa na Bunge lenye lassay ni la Jamhuri ambao kuna CCM wengi sana,
    - Na kulekumbukeni Wakenya ni wajanja sana kuliko hata wazungu na inavyo elekea hataMkuu wetu anaendeshwa na wakina Museven, mimi huwa nasikitika sana Hizi speedza EA community,

    - Jumuiaya Ulaya ina miaka mingi sana kuliko hii yetu ila hata kujakufikia umoja wasarafu iliwachukua miaka mingi sana cha ajabu huku tunazungumzia shirikishowaka EU wenye miaka takribani 75 make walianza miaka ya 1958 huko,

    - Mkuuhaya ndo ya kuangalia huko inakuwaje jumia haina hata miaka 15 waanze mambo yashirikisho wakati Jumuia ya Ulaya au hata ECOWAS hawajafikia huko na wana miakachungu nzima tangia waanze,

    Kila laheri mkuu na mungu akutangulie huko ila endapo utashinda tunataka Vitendo na siuanze kuwatumikia mafisadi kwa kutetea masilahi yao EA

     
  15. F

    FJM JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 280
    Mkuu naona unatumia tu... je ni wagombea wote ama ni team yako ya kampeni? Naelekea Dodoma huenda tukakutana Chako ni CHako manake pale ndipo huwa hata serikali ya Tanzania inatengenezewa. Kila la kheri nenda rudi salama umefanikiwa.
     
  17. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    watoto wote wa viongozi kama wewe mtapita tu izo kampeni ni mbwembwe za za kusema siku izi watu wanawekana kwenye ajila, anamuweka ndugu yake na ndugu yake ana uwezo vile vile.
    Haiwezekani miaka zaidi ya 20 ukae ugenini unaludi hata miezi mi5 haijaisha unapewa cheo.
    Mi najua lazima upite nyie si matajili bwana.
     
  18. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Najua wazi TANZANIA inakuhitaji and Nawashauri wabunge Wote vijana please kuweni kwenye kampeni ya kumweka huyu kijana mwenzetu!

    Najua umeiva, and you know where to press the button for things to start moving, wish you all the best... Inshaalah.
     
  19. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    llum clouds fm mtakuwa sa ngapi?
     
  20. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #20
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Watoto wa vigogo mnashangaza, kwanini mnakimbilia siasa. Leo mnajifanya "Taifa Kwanza" mkiishapata mnabadilika na mna fanya "CCM Kwanza" au "Sisi Kwanza"
     
Loading...