Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Let's be open, ni wangapi wanaotumia kondomu wakati wa tendo nje ya ndoa??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gosbertgoodluck, Feb 22, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ladies and Gentlemen,

    Hili swali linaweza kujibiwa na wanaume na wanawake walio kwenye ndoa. Ebu tuwe wakweli, hivi katika siku ambazo bahati mbaya ulianguka kwenye uzinzi kama ni mwanaume je, ulitumia kondomu na kama ni mwanamke je, mwanaume wako alitumia kondomu? Kama kondomu haikutumika, sababu ilikuwa ni nini?? Tuwe wakweli tu. Hapa ni mahali pa kujimwaga.
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mh pa wakubwa hapa
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kwa wanaume wengi, kwa mara ya kwanza wanapokutana na mwanamke huwa wanakuwa makini sana na huweza kujidhatiti kwa kutumia Condom. But tatizo linatokea kama ni match ya marudiano, kuna trust fulani huwa inakuwepo kwa huyo mwanamke na unaona hamna haja ya kutumia kinga.
    Akina dada wa siku hizi hawapo makini sana, dicision ya kutumia condom mara nyingi anakuwa nayo mwanamume,,! wanawake kuna hali fulani wakishakuwa nayo hawawezi kuresist chochote!
     
  4. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    goood morning,,,,!! mi nimepita kuwasalim tuu hamjambooo???:A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13:
     
  5. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mh! Hope ni rumu1 rumu1 rumu1,ckupati vzur mpevu. Hellow rum1 rum1 hahaha
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Swali zuri sana sio lazima utumie nje ya ndoa..
    Mimi na mume wangu tunatumia condom kama njia ya uzazi wa mpango!!! sote tunajua madawa yana madhara..!
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    dah. jamani!
    Kwahiyo nichape lapa?
     
  8. P

    Pokola JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani, napita tuu, naelekea Msibani ...:plane:
     
  9. A

    African Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    your life is very important than a 15 minutes pleasure. The tears which have been shaded by people living with hiv/aids in sab-saharan africa ca adequately fill all the major african rivers like congo and nile. Please take care...
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sijaolewa kwa hiyo siwezi lijibia na nikiolewa sitatoka njee ya ndoa
     
  11. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mbona wana ndoa wengi humu hamjibu?mmeshikwa na vigugumizi? aaaaaahhhhhhhhh eeeehhhhhhhh te te teeeeee semeni banaaaaa lol!!
     
  12. E

    Exav Member

    #12
    Feb 22, 2011
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Subiria wanandoa walioanguka kwenye uzinzi walete majibu. Lakini pia hata ambao hawajaoa lakini wameshaanguka kwenye uasherati, waseme. Maana wote (wenye ndoa na wasio na ndoa) mwisho wao unafanana in terms of disease exposure.
     
  13. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nuru ikuangazie ili kwamba you live up to your dreams! Je sasa hivi unachepuka? Kama ndiyo kwa nini wakati hujaolewa!
     
  14. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli ile maneno bila condom ni tamu, ilitokea siku moja nilikuwa na nyumba ndogo baada ya romance nikanyanyuka kwa nia ya kwenda kuchukua condom kwenye jeans, kwa vile mimi nilikuwa nipo upande wa ukutani ilikuwaa nimruke kufuata jeans iliyotundikwa mlangoni, wakati namruka akanivuta, kwa kweli niliuza timu...... in reality ukifikiria utamu ni wa saa moja tuu na madhara yake (kama yatatokea) ni life time, mh hapo Mkristu unaushika moyo!!!!!
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Sijawahi kutoka nje ya ndoa kwa hiyo sina jibu.

    BTW: Nimepita tuu
     
  16. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mmh mi napta tu ntarudi
     
  17. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    si nje ya ndoa tu hata nje ya girl/boy friend au mchumba kwa anaye jali lazima atumie mkuu
     
  18. A

    African Member

    #18
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si vizuri kuvunja amri ya sita lakini inapotokea ni lazima mkubaline kuhusu safety-how to do it? When and how. You just don't grant your whole body in casual sex or rampant sex. Jitahidi get out of it and stick to your lovely one . Kama amesafiri au in case of prolonged family conflict ..bora unyetue .
     
  19. next

    next JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sie hatujambo at! wasalimie huko zanziberi
     
  20. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    1st day nilirumia bt siku zinazofuata mwenyewe alilalamika hasikii utamu, tukapiga kavu kavu hadi leo kavu mtindo mmoja, asikuambie mtu utamu wa kondom ni wakutafuta bt ule wa nyama kwa nyama upo muda wote!
     
Loading...