Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lets be business partners...kama upo tayari

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mtata mtatuzi, Jul 21, 2012.

  1. m

    mtata mtatuzi Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nipo mtaan morogoro,kama kuna yyte aliye interested na kufanya kazi na mimi hususan biashara,tuchange mawazo tusake fund tuanze hima hima biashara au shughuli yetu wenyewe. mawazo ni mengi sana hapa kichwan kwangu, na kinachonipa taabu ni kipaumbele tu...najua lazima wapo watu kama mimi. naomba tuwasiliane,changia via this thread afu nikusake tuanze shuguli, noo,,KAZI
     
  2. DALA

    DALA JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 696
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 60
    Mawazo ni mengi kichwani kwangu pia nitafute basi sema mm ninaishi dar alafu kwa sasa niko Finland nitarejea mweziujao inakuwaje hapo?
     
  3. m

    mtata mtatuzi Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ayt.. lakin kwa sasa nasaka partner ambaye ana mawazo na morogoro..
    #I've just finished chuo by the way.. nadhan watu kama mm tupo wengi. nkipata one from moro au hata zaidi ya mmoja we can do gr8 thngz from here.
     
  4. DALA

    DALA JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 696
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 60
    I understand its not easy to partner coz wewe uko mbali hata hivyo you might be too ambitious for business! But be strategic na uwe focused you will make it broda!
     
  5. S

    Slaker JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Am read na npo hapa hapa moro, 2tafutane basi,,,
     
  6. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vizuri kama umefikiria hivyo. unafikiria biashara gani sasa mdau? Nakuahakikishia ukiwa serious utatoka ndani ya muda mfupi
     
  7. Jotojiwe

    Jotojiwe JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Madau niko hapa moro madizin nami nimemaliza chuo but napendelea biashara zaidi.. Tupeane mawasiliano mkuu
     
  8. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Wakuu kila la heri na mipango yenu, nimeipenda sana hii, Kikubwa hamtakiwi kukata tamaa ni kupambana mpka dakika ya mwisho, KUWENI KAMA THOMAS EDSON MVUMBUZI WA Balubu jamaa hakukata tamaa pamoja na kwamba alifeli mara 9999, NA HADI LEO HII Thomas Edson anabakia kama kielelezo cha Uvumbuzi duniani na kuto kata tamaa,
     
  9. M

    Mgengeli Senior Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi niko DRC,Nimependa thread yako nikija bongo nitakutafuta
     
  10. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mbona kama utani au ni uelewa wangu mdogo
     
  11. m

    mtata mtatuzi Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ASANTE kwa moyo mkuu...kama nilivosema mawazo ni mengi, natafuta aliye ktk hali ya kutaka kuanza kama mimi...kwa sasa kuna wakuu naendelea kuwasiliana nao...NAWAKARIBISHA ZAIDI
     
  12. m

    mtata mtatuzi Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    karibu sana
     
  13. m

    mtata mtatuzi Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    INAWEZEKANA...au na me nimekuelewa kidogo?
     
  14. M

    Mtaftaji Senior Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    ukickia kulizwa ndo huko.
     
  15. m

    mtata mtatuzi Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    una mahusiano yoyote na hiyo rangi mkuu?
     
Loading...