Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Let's assess safety ya Ikulu with Ferry, Fish Market, Kituo cha rapid transport

Discussion in 'Major Projects in Tanzania' started by TIMING, Apr 19, 2011.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Nipo around ikulu area for three hours magari zaidi ya 400, watu maalfu na i dont see any safety hapa kikisanuka, foleni ya kuvuka kwnda kigamboni ni kubwa sana na sio strengthened security wala measures to address congestion for the safety of our beloved president

    wataalam, ni sawa?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Mimi wasiwasi wangu ni siku tutakapotwangwa na li-Tsunami. Kutabaki kitu kweli hapo Ikulu? Sidhani...
     
  3. Jaxx

    Jaxx Senior Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hujui kujenga hoja, halafu hii cyo habari ya ki-Intelligencia....magari 400 unayajua ww au umeboreka na foleni ya kwenda mji wa Bush?, Ilivyo ni kwamba Ikulu ni makazi ya Rais....hapo Felly cyo ikulu bali ni ofisi ya rais so pakiungua tutamiss document za nchi za mikataba ya madini ambazo ni siri na ambazo cyo siri zimetunzwa pengine kabisa,, so hata Tsunami ikija we don't care coz aliyeko pale hatuhusu, ila tutackitika vijicent vyetu hapo twins tower na wasomi wetu hapo IFM
    naomba kuwasilisha
     
  4. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Groooaaaaaan!
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ooh Lord, what wrong have we done to allow schizos into the forum??
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Do you know this "1600 Pennsylvania Ave NWWashington, DC 20006"? Kuna magari mangapi yanapita hapa kila siku?
     
  7. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aisee MTM naona tumeingiliwa na Sharobaroow, Yaaani ni Grooooooooooaaaaaaaaaan tu kwenda mbele!
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    wacha wapigwe na tsunami ahh
     
  9. Niko

    Niko Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunaongelea Ferry au Pennsylvania Ave?
     
  10. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mtajuaje anaishi majuu..
     
  11. T

    Tulole Member

    #11
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SI SAWA
    Tuanze na wewe Ushauri wako ni nini?
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu kumbe na wew MR unatemblea na huku niljua ni kule tu kenye mambo yetu....
     
  13. Niko

    Niko Member

    #13
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mshamba tu huyo, anaisha majuu kwao?
     
  14. Jaxx

    Jaxx Senior Member

    #14
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadahani mnaombishia mmepoteza mwelekeo,,,huyu anatoa statistics ya kupinga uongo wa MTM kuwa pale Felly maeneo ya ''Ikulu'' kulikuwa na Magari zaidi ya 400, je inawezeekana kweli hiyo idadi ya magari kwa eneo la Felly kama c uropokaji na utopian?
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Sijui, naishi bongo

    can you even start to compare US na Tanzania mkuu? huoni kwamba ni kituko hata kujaribu kufananisha??
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kuna msemo wanasema, angenda juu kipungu, hafikilii mbinguni
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ok, on a serious note

    We see how many askaris (FFU) wanaokua pale na majority huwa wanakaa vikundi kucheki magari gani yanakosea njia ya one way au yamepita just after 6pm. Level ya usirias kwakweli sijui lakini wasiwasi... kwenye que unaona jinsi struggle inavyoongezeka

    Nyuma ya Ikulu kuna uyoga wa majengo marefu zaidi,, kule "airstrip" ndio wahuni wanvutia bangi na kupora watu hadi kofia, hiyo ni just 50m from our state house,

    sijui bana, ila kutokana na changes za mji, si vibaya wangerevew but if they are ok then i have no problem

    Naomba mweny undani wa haya mambo atusaidie hasa kwenye shield set na virtual poles
     
  18. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa nini wakaazi wa Ikulu wasiamie dodoma?
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    @Method... hapo sijui, my main concern ni ile traffic ya watu na magari na ukosefu wa robust system pale aisee, we may think tuta-rely kwa wale machinga na wavuvi but trust me hii njaa na approval ya rushwa ni hatari sana kwa lile eneo
     
  20. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    @ wakihamia hayo mengine yatajijenga tu kama watakuwa na mikakati hakuna lisilo wezekana.
     
Loading...