Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leteni stori jamani!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Papa Mopao, May 6, 2012.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Jumapili nimeamkia salama kabisa namshukuru Mungu, church nimehudhuria kama kawa, nimerudi nimefungua jf kuchungulia nipate mawili matatu, ila kwa lunch ya mchana bado sijapata ila nimepanga kukandamiza ugali dagaa siku ipendeze, kwema lakini huko mliko wakuu?
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Ugali dagaa? aisee huo msosi nauzimikia ile mbaya...Mimi nimekandamiza ugali na kitu yai...kama umebaki nirushie kwenye PM
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kwetu kwema, tumanyunyu na radi za kutosha tu!

    Ehe; church umetoka na ujumbe gani?
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    Kaunga hujambo mama...!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hasa wanapokuwa ni dagaa wa kigoma....
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kitaani kwetu Lambeti kakimbia, ana kesi ya kulala na binti wa darasa la sita, polisi wanamsaka.
    Whats up kitaa kwenu, Papa Mopao?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    We njoo tu unakaribishwa kabisa ndugu yangu, dagaa roast na za kukaangwa kwa ugali ndo ugonjwa wangu kabisa!
     
  8. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280

    Lakini usiwe umetiwa ma-karoti na mazagazaga mengi....Only nyanya na vitunguu mafuta kwa mbali......Nina brother wangu tullivyokuwa wadogo akitumwa kununua nyama buchani atajifanya amesahau na kuleta dagaa!!!
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,502
    Trophy Points: 280
    JK kamteua mwalimu nanihii kuwa waziri bila kuapishwa
     
  10. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    huto tudagaa nimetumisije? Siku nyingi sijapata ladha yake!
     
  11. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Aaah safi sana, leo ujumbe ulikuwa mzuri sana Kaunga,

    Ujumbe nilioupata church ni huu: Kulikuwa na Punda anambeba mtu anampitisha sokoni, sasa Punda wakati anapita hapo akashuhudia watu wanashangilia sana msafara wake wa kupita pale sokoni, akajiuliza hivi, "Nashangiliwa mimi au la?"

    Kesho yake punda akataka kujua kama aliyeshangiliwa ni yeye ama yule aliyembeba jana yake pale sokoni, akapita pale sokoni peke yake akaona kimya watu wapo wapo tu wanaendelea na shughuli zake, baadaye punda akawauliza watu walioko pale sokoni, "mbona jana mlinishangilia sana na iweje leo mko kimya?" Watu wako kimya kana kwamba hawana habari naye.

    Akasikitika, akaenda kumuuliza mama yake, "Mama mbona jana nilishangiliwa sana na leo sijashangiliwa sana kama jana?" mama punda akamjibu, "Aliyeshangiliwa ni yule uliyembeba jana siyo wewe, wewe ni kama punda wengine huna thamani yoyote ukiwa peke yako bila kumbeba yule uliyembeba jana, bila kumbeba yule huwezi fanya chochote upo upo tu"

    Ujumbe: Punda anawakilisha sisi wanadamu, Yule mtu aliyebebwa anawakilisha Yesu Kristu, so kiroho ni kwamba tukiwa sisi kama sisi bila Yesu hatuwezi kufanya chochote, Tukimbeba Yesu ktk safari zetu za maisha yetu ndo tunaonekana wa thamani sana maishani mwetu na kila kitu kinawezekana!

    So tumbebe Yesu Kristu katika safari zetu za maisha ya hapa duniani.

    Hope umenipata Kaunga!
     
  12. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Bila kusahau pilipili hoho kuongeza hamu ya kumalizia! Na maji ni muhimu sana kwa afya zetu
     
  13. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Siasa za bongo raha sana!
     
  14. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Sokoni zinapatikana kwa sana tu ndugu yangu, nenda sokoni ukazitafute!
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah mi nilibahatika kufika mitaa ya hiyo kitu...nikakaangiwa wabichi dah nilikula sana aisee
     
Loading...