Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lete kama hii anayokula rafiki

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Eeka Mangi, Nov 8, 2008.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2008
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Leo mchana niko mitaa fulani napata lunch, mara jamaa wa red rubegas akaingia akakaa karibu na mtanashati mmoja hivi nakaula pilau yake.
    Mwenye red rubega kamwambia mhududmu lete kama anachkula jamaa mtanashati.
    Muudumu kwa kuzingatia hawa jamaa ni wabishi akataka kuhakikisha akamwuliza "Yero umesema chakula gani?"
    Jamaa akajibu, " Mesema letia kama hii anayokula rasiki (rafiki)" huku akitoboa pilau ya jamaaa mtanashati na rungu.
    Jamaa mtanashati kuona hivyo akahamaki na kukasirika huku mishipa ya kichwa imemtoka akamwuuliza " vipi wewe huna ustaarabu utawekaje rungu lako kwenye chakula changu?
    Red rubega akamwambia " yero we naona kijicho kula kama hii (huku akitoboa tena na rungu) ama iko damu mbaya nachesa ndani ya kichwa yako nisaidie kuondo saa hii huku akipigapiga rungu kwenye kichwa cha muungwana( maana mishipa ya kichwa ilikuwa imemtoka muungwana)
    Ilibidi jamaa aondoke na njaa yake maana hakufanikiwa kula chakula chake tena.

    Weekend njema.
     
Loading...