Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lete bia

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Jun 16, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Eti jamaa kaingia bar na mkwara...
    JAMAA:Lete bia moja na kila mmoja bia yake, maana nikinywa nataka kila m2 awe anakunywa..
    WATU:DUuuh..muhudumu akaleta
    JAMAA:Lete mchemsho hapa na kila mmoja mpe mchemsho maana mm nikila nataka kila m2 awe anakula..
    WATU:eèeh..makofi jaman..muhudumu akaleta...
    JAMAA:Lete bili yangu na kila mmoja bili yake, maana wakat nalipa nataka nimuone kila mtu analipa..!
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,695
    Trophy Points: 280
    Kilichofuata?
     
  3. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hhaaa hhaaa. thanx though tayari kuna hiyo thread humu ndani ...
     
  4. N

    Nyigana Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Mbona story n incomplete? Baada ya hapo?
     
  5. mnyongeni

    mnyongeni Senior Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pataamu hapo
     
Loading...