Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leta mteja wa dhahabu ule commission

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Yaka, Oct 24, 2012.

  1. Yaka

    Yaka JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 760
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 80
    Wateja wa dhahabu wanahitajika kuanzia kilo 1 as minimum and above. Pure kwa 97%. Bei $ 40,000 per kg.For more details pm.
     
  2. m

    masagati JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 367
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    ni dili au? inauzwa kawaida! na office wapi?
     
  3. Yaka

    Yaka JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 760
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 80
    some sort of deal, jamaa ni Camerounians wapo hapa bongo wana kampuni ila hawayafaham vyema mazingira hapa hivyo its lyk opport. kwa watu ukileta mteja kupata commission. Vp una wadau?
     
  4. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,001
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Naona vita ya Congo inataka kuhamishiwa Bongo... Dhahabu ya Congo upite nayo wapi wakina kamuhanga wasikuone nayo wakupige shaba kisha wakusingizie wamefanikiwa kumuuua jambazi aliyemuua ballow
     
  5. eucalyptos

    eucalyptos JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mh! Kwa "wajanja tu"!!!!
    Wadau kuweni makini.
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hawa ndo walewale wanaorudisha kilometa za magari nyuma.
    sijawahi kusikia tangazo la dhahabu ghafi mahali popote.
    mi nakushauri mtafute rostam aziz ndo mjanja hapa bongo tu.:confused2::bowl:
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Mwenye Dhahabu kama hyo hawezi kosa mteja hapo unatafuta watu wa kuwapiga inshort wewe ni conman....
     
  8. C

    Changamoto2015 JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 737
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Buyer beware! Hapa anatafutwa mtu wa kujulishwa mjini kuna wajanja.
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Wapigaji hao wameingia mtandaoni!!
     
  10. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,448
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Ile biashara haramu ya dhahabu feki mnaileta tena JF? Mbona wewe mleta mada usichangamkie uwe bilionnaire!!? Swali gumu kabisa hapa!! Tena wakongoman, ni balaa!!!
     
  11. C

    Changamoto2015 JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 737
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Ushauri mzuri mkuu, achangamkie mwenyewe apate ubilionea wa fasta fasta. Akishindwa kabisa awapelekee wahindi walioko mtaa wa jamuhuri maeneo ya posta waipime then watakupa chako kama kweli unajiamini kibiashara, ukiwaletea biashara ya kihuni utaumia mwenyewe. Maana jamaa wameaga India kuja TZ kufanya biashara.
     
Loading...