Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Let us face it:Kuwang'oa CCM ni baada ya miaka mingine 50!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by hojapreneur, Nov 14, 2010.

  1. h

    hojapreneur Member

    #1
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndivyo historia inavyoonyesha,kwamba kwingineko kote palipotokea mabadiliko ya utawala,hawakwenda zaidi ya miaka 50...Ghana,Kenya,Zambia,Malawi...you name it!Nafasi tumeipoteza 2010,sasa tusubiri 2060!

    :israel:BOTTOMLINE:THERE'S NO PARDON FOR THOSE WHO REJECT SALVATION!!!
     
  2. R

    Rogers_ic Member

    #2
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    walisha shindwa! ila wametumia nguvu. cha msingi mabadiliko yalishatokea kwenye akili za watanzania, hivyo kukaa kwa ccm madarakani kunategemea usanii wa ccm na serikali yake pamoja na uvumilivu wa watanzania. usitegemee kuwa ccm itakuwa inashinda kihalali toka uchaguzi huu ulio pita hata wamchague nani, thats it
     
  3. P

    Popompo JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nina mashaka na uraia wako!
     
Loading...