Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Let us be SERIOUS about this.!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Tugutuke, Apr 20, 2012.

  1. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani wana JF. Ifikie wakati tuwe serious na matangazo ya kazi mnayoweka! Mtu anaweka eti nafasi za kazi,anaweka chanzo mfano eti ni gazeti la Mwananchi,ukienda kulinunua unakuta hamna kitu mle. Mfano halisi, kuna Member humu Jf ka post kuwa Jeshi la Magereza wametangaza nafasi za kazi,akasema kuwa matangazo yapo katika gazeti la mwananchi la leo,nikaenda kulinunua sikuona habari yoyote kuhusu Magereza,nikatafuta mpaka la jana na bado sijaona. Sasa si upuuzi huu.
    Kama unakosa cha kupost acha! Sio lazima uanzishe thread ambayo ni serious issue kumbe unaudanganya umma! Tuwe serious jamani! Watu tuna machungu na ajira halafu washenzi wachache humu wanaleta masihara na roho za watu!! Eboo..
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    pole mkuu nadhani wataacha
     
  3. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    pole mkuu, hizi ni bangi tu zinawasumbua
     
Loading...