Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Let My People Go" Kikwete na Pinda Wananchi Hawawataki na Hatukuwachagua.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by niweze, Feb 24, 2011.

  1. n

    niweze JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna haya maneno yenye nguvu "Let My People Go" Tumeteseka vya Kutosha na sasa maombi yamefika. Ujumbe ndio huu Kikwete "Hatukuwachagua" Tunataka kujenga Taifa letu na umekuwa kipingamizi mkubwa. Kikwete na Pinda, let Tanzanians Rebuild Their Lives. Mwisho wenu umefikia hapa, tumenyamaza vya kutosha na kutishiwa vya kutosha. Kila kitu kina mwisho wake na ccm ni huu

    Wale Walio "Legitimize" Uraisi wa Kikwete ndio Wanaowatesa Watanzania.
    Mwizi ni Mwizi ​
     
  2. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pinda, kawa mpole!
    Kikwete, rais pekee mkimwa,mbumbumbu na kibyongo! Natamani niciwaone....
     
  3. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    JK kapitishwa na NEC.
    Pinda kapita bila 'kupingwa'
    Nadhani wote hawana uhalali wa kuongoza, labda 'kutawala'
     
Loading...