Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

leseni ya duka la nyama ya mbwa.

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by tz1, Jul 14, 2012.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Naomba msaada wa haya maswali,
    Nataka kufungua duka la kuuza nyama ya mbwa.
    1.Je inawezekana kupata leseni ya biashara
    2.Na waTz wataichukuliaje hii biashara?maana naamini hii nyama si haramu.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kupata utapata lakini ulishafikilia wateja wako ni kina nani? na je utaliweka maeneo gani hilo bucha lako?
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wateja na uhakika nitapata wazawa na wageni wakutoka bara la asia.
    Nafikiria kuweka kwenye shoping centre hapa dar labda badaye na nyanda za juu.
    Nashukuru kwa mchango wako.
     
  4. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,816
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    Mimi nitakuwa mteja wako wa kwanza
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  6. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu nimeipenda plan yako. Hapo mi naona ishu ni leseni maana wateja sio ishu. Na ukiingia kwa gia ya vyakula vya asili, utapata wahehe kibao.
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,047
    Likes Received: 1,354
    Trophy Points: 280
    Haram!
     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,047
    Likes Received: 1,354
    Trophy Points: 280
    NYAMA HARAM!punda hacheui hana kwato 2,simba,nyani,chui,paka yani carnivorous wote haram
     
  9. Mchana

    Mchana Senior Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ..Godfrey Sanga amehukumiwa kwenda jela kifungo cha miaka mitano baada ya mahakama kuthibitisha kuwa julai 7 alichinja mbwa wanne na kuwauza katika klabu ya pombe za kienyeji iitwayo TUPENDANE,kijana huyo pia amekiri mbele ya mahakama hiyo ya mkoni njombe kuwa si mara ya kwanza kwake yeye kuuza nyama ya mbwa na mara nyingine huwa anachuna mizoga iliyokufa na kuanza kuichuna ngozi na pia kuuza nyama kilabuni hapo,
    sosi:RFA
    NB:kama hili limetokea njombe,basi tuwe makini na mahali popote,huyu jamaa hayupo peke yake,niliwah kuleta bandiko hapa kuwa kuna jamaa hapo magomeni alikamatwa kwa tabia ya kuuza kuku waliokufa
     
  10. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nyama itachinjwa kihalali na nitafuata taratibu zote za afya.
     
  11. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nategemea kuweka nyama ya panya pia.
     
  12. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nijuavyo mimi, mbwa anakula nyama za mifugo mingi tu kama nyama ya ng'ombe, mbuzi, kitimoto etc. Kwa hiyo kufungua duka la nyama ya mbwa inawezekana tu, kwani mtu akinunua nyama ya ng'ombe, mbuzi, kitimoto etc atajua mwenyewe akawape mbwa wake au ale mwenyewe
     
  13. s

    slufay JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nyaru watakuunga mkono
     
  14. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Pia tengeneza vipeperushi na kuwagawia katika maduka yao a sehemu zao NYINGI za biashara!!! Ukiweza kuanza moja kwa moja na HOME DELIVERY service utawapata wengi zaidi maana haitokuwa na ulazima wa kuja kwako kufuata MBOGA; WEWE UTAFIKISHA MBOGA KWA MLAJI MOJA KWA MOJA
     
  15. M

    Meshe Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wasiwasi wangu ni Je? Mabwana Nyama wetu wanao ujuzi wakupima ze dog kwa ajili ya public use?
     
  16. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nashukuru kwa ushauri wako nitaufanyia kazi.
     
  17. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nyama ya mbwa.jpg


    Hayo ndo mambo.
     
  18. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  19. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    wateja wako wa kwanza watakuwa wenye vibanda vya chipsi na mishikaki. Mabucha hayo yakienea na nyama ya mbwa ikiwa cheaper kuliko ng'ombe, tutalishana sana mbwa kwenye mishikaki!!!
     
Loading...