Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lepilal Ole Moloimet

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Domhome, Jul 24, 2010.

  1. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,315
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Huyu bwana alipata kuwa Mbunge wa Monduli wakati fulani. Lakini pia miaka yangu ya mwisho mwisho kumsikia ni pale alipokuwa DC... nadhani huko Kongwa-Dodoma.
    Enzi zake za Ubunge alikuwa mjenga hoja mzuri, mteteaji na mshauri mzuri kwenye mambo ya msingi...

    Je, kuna anayefahamu kwa sasa huyu Lepilal Ole Moloimet alipo na anafanya nini?
     
  2. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu bwana yupo wilayani kiteto kule alikua mkuu wa wilayakabla ya kuhamishiwa kongwa. Nasikia ana mpago wa kugombea ubunge hapo kiteto.
     
  3. zeus

    zeus JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    aliwahi kuwa DC Wilaya ya musoma mjini miaka ya 1999 pale nafikiri ni mwanajeshi mstaafu, hivi niulize pia kwanini wamasai wengi ni ma DC tokea mwaka 1995 hadi leo?
     
Loading...