Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leodgar tenga mnaturudisha wizi wa kina ndolanga sio??milion 350 uwanja umejaa maanake nini??

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Jul 15, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Katika hali inayoashiri sasa kila mtu atafune chake mapema nikiwa mmoja wa waliochangia million kadhaa zilizotangazwa
    hapo majuzi kwa kweli naona sasa tff inaturudisha fat..kama mkumbakavyo muhidin ndolanga aliondoka kwa kesi ya wizi na sasa huyu bwana anataka tumpelekee takukuru hawa takukuru awana kazi nyingine kila siku fat.tff jamani
    kwa mliouona uwanja akuna ukweli halisi wa hela iliotangazwa na mbaya zaidi napenda kuwahakikishia kuna vip tulikuwa tumesimama tumeingia saa tisana nusu viti vyote vimejaa na watu wamesimama ikabidi tuendelee kusimama
    sasa ukiangalia kwa upande wa jukwaa la orange na green aibu watu wamepakatana sasa

    embu leodgar tenge mwogopeni mungu jamani kumbukeni mkiwa hivyo akuna tofauti na maharamia wa somalia wanachofanya wanachukua hela kwa mitutu nyie mnachukua kwa kugaiana sio vizuri hamna hata haya ya kuzaliwa jamani
    loh
    kidumu chama cha majambazi mpaka kwenye mipira
     
  2. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Uko sahihi kabisa, PDiddy. Sitting capacity 60000, assuming wote walilipa 10000 ina maana mapato ni 600 million.

    Kumbuka kuwa ilibidi polisi wawafukuze watu nje kuwazuia wasiingie pamoja na kuwa walikuwa tiketi.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Ngambo mi nilitoa machozi niliposikia hiko kiasi nilisema sasa hii ndio chukua chako mapema
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    km watu walipakatana ina maana ticket ziliuzwa zaidi ya siti zilizoko uuwanjani. fikiria mpaka watu wanafukuzwa nje na polisi na wana ticket hii ni hatari sana wizi wa wazi kabisa. siku maafa yakija tokea sijui ni nini watajibu hawa wezi wa TFF.
     
  5. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Halafu ni hatari kubwa sana watu kujaa kuliko capacity in case of anything, rescue operation inakuwa ya shida sana. The national stadium is no longer a safe place to go anymore, it is a disaster in coming.

    Na hii yote in shauri ya njaa , hii njaa itatuua jamani!!!!!!!
     
  6. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Acheni uzushi ni wapi walipotangaza hela hiyo imepatikana taarifa rasmi bado inaandaliwa
     
Loading...