Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

leo yamemkuta jamani!!!!!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by msani, Nov 12, 2011.

  1. msani

    msani JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wikiend ilikuwa ngumu kwa rafiki yangu jamani wana mmu
    Jamaa alikuwa na mchumba wake na wakati amemaliza chuo ikatokea nafasi ya usalama wa taifa na huyo dada aakapewa huo mchongo na akaenda kusoma kwa miezi kadhaa na wakiwa na mipango ya kufunga ndoa baada ya binti kurudi na walikuwa wanapendana sana.
    Nyongo imeingia leo baada ya kuambiwa na wazazi wa binti kuwa taarifa walizonazo ni kuwa binti kulingana na nafasi ambayo ameandaliwa harusiwi kufunga ndoa na mtu ambaye si usalama wa taifa labda mpaka baada ya miaka sita na binti ana miaka 26 kwa sasa na mvulana ana miaka 32.
    rafiki yangu amechanganyikiwa maana alimsubiri binti kwa muda mrefu na walipanga kufunga ndoa mwaka kesho 2012.
    ameniomba ushauri ili kama aweze kusaka nafasi ya usalama wa taifa au aweze kumsubiri hiyo miaka 6 na kinachomuuma ni kwamba mchumba wake inabidi ajilengeshe kwa mtu yeyote ambaye ni usalama wa taifa au wamchagulie.
    wana mmu huyu jamaa yuko njia panda hajui afanye nini,mpaka nimemuonea huruma.
    naombeni msaada wenu wa mawazo angalau nipate kufkishia maana nimekwama!!
     
  2. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mmmh!! hiyo sijawahi sikia!! na kama ni kweli, basi jamaa ajue hana lake hapo. Kuna usalama wa taifa mwenzie tayari anamega. mpe pole sana. mwambie asipoteze muda na huyo.
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    yaani hapo ukibandika miaka 6 ijayo jamaa atakuwa na miaka 38 ndiyo anaoa. akijaaliwa mtoto ndani ya mwaka huo huo basi akifikisha miaka 60, first born wake kama hajapitiwa na kipindu pindu au 'kurogwa' atakuwa na miaka 22. Duu, jamaa hataweza hata kuona wajukuu wake huyo.

    Huyo demu aachane naye hiyo ni mwanzo wa wazazi kumkata steam mshikaji. kwa nini demu mwenyewe asimuweke wazi mshikaji?
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Atafute demu mwingine aoe fasta, kama kusubiri matokeo yake ndo hayo, basi ajue hapo hana chake
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Asing'ang'anie kumuoa kwani iko siku ataambiwa mkewe yuko anaenda nje ya nchi kikazi kumbe ni chakula ya ****** na yupo bongo hii hii analiwa na ******
     
  6. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    itakua ni gear ya kumpiga chini huyo mshkaji!hakuna kitu kama hicho!anamzingua tuu!aachane naye,sio riziki
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mshauri rafiki yako ajiunge usalama wa Taifa ili kuvuka hicho kizingiti...
     
  8. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni style ya kumpiga chini jamaa kiaina maana mimi kama Big X sijawahi sikia na marafiki kibao usalama na wake zao au waume si usalama. Nashindwa kuelewa kwann Tanzania tukisikia usalama wa taifa nywele zatusimama na ni kazi tu ya kawaida. Hawa kwa kifupi ni wambea ama kwajina la mtaa spy/snitches. Hawana uwezo wa kuarrest wala kufanya upekuzi ila ni kutoa tu taarifa. Jamaa mke kamkosa aendelee na maisha yake. Kupata uthibitisho amuulize huyo mchumba ake ushahidi wa anayoyasema kama sheria au any code. 6 yrs no way na hivi mapenzi hayana guarantee wala insurance
     
  9. msani

    msani JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ndo hivyo mkuu,yaani jamaa hata nikimpigia simu swali la kwanza ni kama nimepata nafasi ya usalama wa taifa au njia ya kumnasua mchumba atoke kwenye hiyo kazi
     
  10. K

    Kolero JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni kweli mkuu, hii ilikuwa wakati wa Usalama wa Taifa ulipokuwa Usalama wa Taifa, na wakati ule hata kuoa askari ukiwa wewe ni raia tu ilikuwa shida sana, siku hizi haya hayapo, Usalama wa Taifa wanaoa na kuolewa wanavyotaka,tunachanganayika nao mpaka tunajua wao ni nani, na ajabu wanajitambulisha hata kwenye watu kuwa wao ni nani hata bila sababu, pengine iko sababu nyingine ama wazazi wanafuata waliyosikia na ilivyokuwa zamani. Siku zile hata ndugu ama wazazi wasingejua kama mtoto wao yuko usalama wa taifa. Mwambie afuatilie ajue sababu hasa.
     
  11. v

    valid statement JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Huo sio usalama wa taifa. Labda kama ni usalama wa penzi huo.
    Mabinti wakiamua kukutema hawakosi sababu.
     
  12. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Thats pretty childish. Usalama wa taifa, so what? Kama tunajua kazi yake, kwanini iwe shida kuolewa? Ingekuwa haijulikan, sawa
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mtihani huoooooo!!!
     
  14. S

    Sangari Senior Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Story ya kutunga hiyo. Shuleni ulikuwa vizuri kwenye mambo ya kuandika isha.
     
  15. msani

    msani JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nami nimehisi hivyo mkuu ila jamaa anapambana utadhni daaaa
     
  16. msani

    msani JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu yakikuta utajua nini maana ya hayo unayohisi
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,109
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Changa la macho hilo,achana nae huko walipokuwa kambini kakutana na msela kampiga mbupu zaidi yako so kaona wewe huna issue tena mademu wapo wngi sana tafuta mwingne homebway
     
  18. m

    mbweta JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ampe mimba kwanza wakat anaendelea tafuta solution
     
  19. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Sasa si amwambie huyo mchumba wake amuunganishie na yeye kwenye huo mchongo wa usalama wa nini sijui ili maneno yaishe?
     
  20. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    asidanganyike, hiyo habari ya miaka sita haina ukweli wowote. anatakiwa afikirie nje ya mduara. kufunga ndoa ni sehemu tu ya mapenzi. kwani nani hajui sheria za huko majeshini?? lakini mbona wana waume, wana wake, na wana watoto kabla ya muda waliowekewa?

    na kwa taarifa zaidi ni kuwa hata weza pata kazi kama ya huyo binti kwa sababu yeye anafuata mwanamke na si kazi- hawata mkubalia. hapo ni huyo mama ndo anaona rafiki yako hafananiii kwahiyo ametumia kigezo cha kazi.
    ushauri ninao weza kumpa
    1. aongee na huyo dada kuwa wao wataishi kama mke na mume ila ofisini ndo mwanaume hatapata haki za mume. mama akizaa atapata haki za watoto kutoka ofisini. ndoa ofisini itatambulika baada ya hiyo miaka sita
    2. akikataa anatakiwa kukubali hiyo hali, hili la kusema amesubiri siku nyingi halitakiwi ktk kuchukua maamuzi ya maisha. amesubri siku nyingi , lakini hajui ni siku ngapi zimebaki, na zina uzito gani ukilinganisha na hizo zilizopita
     
Loading...