Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo wamerusha maji, kesho watarusha petroli..

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Tuko, Nov 2, 2010.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Huwa inaanza kama utani. Leo wanadhulumiwa kura zao tunasikia kuwa wanarusha chupa za maji. Lakini naamini kuwa hasira inavyoongezeka, kesho hizo chupa zitarushwa zikiwa zimejaa petroli, then utarusshwa moto.

    Hawa askari wenye mabomu ya machozi wanajidai kutuliza watu wanaorusha chupa za maji. Lakini naamini siku askari akirushiwa chupa ya Petroli, na yale magwanda wanayovaa, atawaka hadi awe mshkaki.

    Sitaki Vurugu Tanzania, Lakini tume ya uchaguzi, na serikali inataka kukaribisha hatari nchini...
     
Loading...