Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo usiku saa 7 tar.7 mwezi wa 7 amka piga dua hii..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Asa'rile, Jul 6, 2012.

  1. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana JF are also inclusive kwa sababu you know much concerning the state Matters.
    1.) Omba Wabunge wachawi wote wadhoofike na uchawi wao uwarejee wenyewe.
    Ikibidi wafe.
    2.) Piga Dua ya kuuteketeza Mwenge (wa Uhuru)? usiweze kumaliza mbio zake mwaka huu
    NB; Takwimu za maambukizi ya VVU zinasema wazi kuwa Mbio za mwenge zinachangia kwa kiasi
    kikubwa sana cha ukimwi kila unakopita. Na upotevu wa Mamilioni ya fedha zetu.
    3.) Piga Dua, wale mafisadi waliokwapua 300 Bilions na kuzipaisha Uswizi waanze kukatika mmoja
    baada ya mwengine (Usiogope wacha wafe, hao ni zaidi ya wachawi- God allows
    4.) Piga Dua, ukweli juu ya ishu ya Ulimboka utokeze hadharani kwa usahihi

    ukishamaliza dakika 10 tu inatosha, kisha tusubiri Sebene lake.
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tuambie tangu umeanza kupiga hizo dua zako ulikwishawahi kupata matokeo gani?
     
  3. j

    jaje Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i'l absolutely do that..
     
  4. fmlyimo

    fmlyimo Senior Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi nasubiri mpaka 7/7/7777 saa 7 na sekunde 7 na nukta 7.
     
  5. fmlyimo

    fmlyimo Senior Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi nasubiri mpaka 7/7/7777 saa 7 na dakika 7 na sekunde 7 na nukta 7.
     
  6. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Je km ninatumia kalenda ya kichina?
     
  7. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mimi nasubiri 121212121212 yaani 12/12/12 Saa 12 dakika 12 na sekunde 12
     
  8. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135

    Duuh umenichekesha sana..7777?
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,954
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha mi nitaomba moja tu Ulimboka apate afya njema.
     
Loading...