Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo twendeni kigamboni ... Na swali zima kwa nini wahusika wamelisahau eneo hili?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Toneradio, Jul 24, 2011.

  1. T

    Toneradio Member

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    NIMEKUA NIKIJIULIZA SANA HIVI HUKU KIGAMBONI KWA NINI KUMESAHAULIKA SANA BILA KUPATA MAJIBU. SASA WADAU NAOMBA TUCHUKUE MUDA KUTAZAMA TASWIRA HIZI ZA HAPA ZA KIGAMBONI LABDA MTAKUA NA MAJIBU MAZURI

    BOFYA HAPA KWENDA KIGAMBONI
     
  2. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi nadhani ni aina ya watu waishio huko pamoja na kipato chao ndiyo sababu ya hizo appearance za ajabu ajabu. Inawezekana wadosi walichelewa kuweka makazi yao Kigamboni, hivyo maeneo ambayo yalishikiliwa na akina sisi yamebaki na hali kama inavyoonekana.
     
  3. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SIO huko tu mkuu...hata pande zIngine Dar hali ni hiyo2...
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Wavuvi huwaga hawana maendeleo hasa huu wetu mdogo mdogo wa kuganga njaa ila kumbuka kuna a lot of beaches ukienda mbele na watu wamefumua mahekalu izo nyumba uzionazo ni za wenyeji ambao mtu akiwa na dau anawahamisha ingawa nao wabishi sometimes
     
  5. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Toneradio usijali, Kigamboni ni lazima paendelee. Serikali imeweka mpango mkakati wa nguvu kuhakikisha kuwa Kigambo linakuwa jiji la mfano ifikapo 2030. Hebu jionee mwenyewe kwa kufuata link hii: http://bit.ly/9s0rUv
     
  6. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Toneradio usijali, Kigamboni ni lazima paendelee. Serikali imeweka mpango mkakati wa nguvu kuhakikisha kuwa Kigambo linakuwa jiji la mfano ifikapo 2030. Utekelezaji wa mpango huu tayari umekwisha anza, usijali ni rahisi mno!

    Hebu jionee mwenyewe kwa kufuata link hii: http://bit.ly/9s0rUv
     
  7. Paw

    Paw Content Manager Staff Member

    #7
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 1,970
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Pia huduma mbovu za pantoni ni kero nyingine....
    Kipindi fulani nilifululiza kwenda huko nikagundua kwamba suala la foleni kuingia kwenye gati la kusubiria ferry inategemeana na hekima/busara ya dereva. Polisi huwa wanaangalia senema ya bure ya magari kuchomekeana na hata lile banda la kusubiria abiria ni mkusanyiko wa matatizo hasa magonjwa ya kuambukizana....


     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu naona huijui kigamboni kabisaaaaaaaaa

    ningependa upite kisota, kibada, ras kutani, geza, machava, mjimwema na hata maeneo ya kwa mwingira ujue unaongea nini

    Hizo picha ukiangalia zote ziko karibu zaidi na ikulu kuliko na wakazi halisi wa kigamboni...

    Kuhusu ferry kama alivyosema PAW ile ni disaster which could be avoided kama pasingekua na petty corruption ya maaskari wanaokula alfu mbili-mbili (pande ya kigamboni), mia tano (pande ya magogoni - hawa ni polisi), madereva wavivu wa kujali, na wanaoongoza vivuko hasa mainjinia na makepteni kwani wanadelay maksudi ili wafaidike na mafuta au kudai maipo yao (it is uhujumu uchumi really - if you look at the definition)

    hebu pata picha moja ya maeneo ya kigamboni si vibaya kuona kwanini vijana wengi wanenda kujenga kule

    TATIZO NI HABBITUAL POOR PLANNING
     
  9. T

    Toneradio Member

    #9
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii nilikua naonesha taswira ambazo zipo mwanzo kabisa unapo ingia kigamboni ukitokea kivukoni ... Tukumbuke macho ya watu hujaji tangia mwanzo..sasa umeona hilo dude la taka limesha oza kabisa.. Lakini wahusika wanapita kila siku hapo je hawaoni?
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    hahaa haaa karibu na shell huyu bwana anuza sana haya maplastic
    kushinda bidhaa nyingine
     
Loading...